☼—HoaMo ™ - Làm Giàu Không Khó-™ HoaMo —☼
Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Top posting users this week
No user

TIN TỨC TRONG NGÀY
Quảng Cáo
Quảng Cáo

Những rủi ro khi yêu miệng

Go down

Những rủi ro khi yêu miệng Empty Những rủi ro khi yêu miệng

Bài gửi by Admin Thu Nov 22, 2012 4:53 pm

Nếu bạn nghĩ yêu đường miệng là an toàn nhất thì hẳn bạn đã sai. Dưới đây là những mối nguy hiểm mà bạn có thể mắc phải khi chọn cách yêu này:

1
Herpes

Bạn có thể bị lây bệnh herpes khi yêu đường miệng nếu chồng bạn mắc bệnh này. Ngược lại, người bạn đời có thể bị lây bệnh herpes khi yêu miệng, nếu bạn mắc bệnh này

2
HPV

Để giữ an toàn

Các bác sĩ khuyên vợ chồng bạn sử dụng bao cao su, ngay cả khi yêu đường miệng. Cho dù nhiều cặp vợ chồng nhận thấy điều này là không cần thiết và kém hấp dẫn. Ngoài ra, nên chung thủy một vợ một chồng để tránh những bệnh lây truyền qua đường tình dục.

Nếu bạn yêu miệng với người bạn đời có virus HPV, bạn có thể bị virus xâm nhập vào miệng và cổ họng. Các triệu chứng bao gồm đau họng, khó nuốt... HPV cũng có thể liên quan tới ung thư miệng, dù là rất hiếm.

3
HIV

Mặc dù hiếm nhưng HIV có thể lây qua tình dục miệng. Nếu có vết rách nhỏ trong miệng của bạn, virus HIV có thể qua đó, xâm nhập vào máu. Hoặc nếu bạn có vết loét trong miệng thì bạn cũng có thể bị HIV khi yêu đường miệng.

4
Các nhiễm khuẩn khác

Yêu đường miệng có thể làm bạn bị nhiễm viêm gan B hoặc thậm chí là bệnh lậu.

Nguồn tin: Lamsao.com
Admin
Admin
Admin
Admin

Nam
Job/hobbies Nhân Viên

http://k-linkhanam.coo.me

- Similar topics