☼—HoaMo ™ - Làm Giàu Không Khó-™ HoaMo —☼
Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Top posting users this week
No user

TIN TỨC TRONG NGÀY
Quảng Cáo
Quảng Cáo

(¯`¤*•ღ_Trắc nghiệm vui - Câu hỏi mới - Cách chơi mới trang 1 - Ai ko tham gia lỗ ráng chịu_ღ•*¤´¯)

3 posters

Go down

(¯`¤*•ღ_Trắc nghiệm vui - Câu hỏi mới - Cách chơi mới trang 1 - Ai ko tham gia lỗ ráng chịu_ღ•*¤´¯) Empty (¯`¤*•ღ_Trắc nghiệm vui - Câu hỏi mới - Cách chơi mới trang 1 - Ai ko tham gia lỗ ráng chịu_ღ•*¤´¯)

Bài gửi by Admin Thu Nov 22, 2012 5:19 pm

Tình hình là dạo này ADM chán chết đi dc nên muốn kiếm gì đó để làm hihi nay mở topic này để hỏi Bạn vài câu trắc nghiệm vui vừa có việc làm muh cũng vừa giúp cho Bạn kiếm thêm ít điểm nữa Mỗi tuần sẽ có 20 câu trắc nghiệm dành cho Bạn nên Bạn nhớ theo dõi topic thường xuyên nhé Àh Bạn nhớ khi trả lời phải để câu hỏi vào quote nhé

Câu 1: Bạn thường làm gì trong lúc rảnh rỗi hoặc khi cảm thấy buồn chán & không có việc gì làm?

Câu 2: Bạn thường vô thức làm việc gì mà ngay cả bạn cũng ko biết là mình đang làm việc đó?

Câu 3: Những lúc buồn, bạn thường hay nghe thể loại nhạc nào nhất?

Câu 4: Nếu như bạn bị 1 người dọa đánh, bạn sẽ làm thế nào. Trường hợp nếu người dọa đánh bạn kéo “quân “ đến đông quá thì bạn sẽ xử trí như thế nào?

Câu 5: 1 lần tình cờ, đang tung tăng đi chơi với mọi người, bạn gặp 1 người đàn ông bị mù, bạn sẽ làm gì?

Câu 6: Bạn ngồi lên 1 chiếc ghế ngay công viên mà chưa kịp nhìn kĩ, khi đứng lên thì bạn mới phát hiện là sau quần của bạn đã dính bã kẹo sing-gum. Bạn phải làm sao nhỉ?

Câu 7: Ngồi cùng với đám bạn xem 1 bộ phim ma rất hay. Đến khúc gay cấn, 1 đứa trong nhóm hù mọi người bằng một chiếc mặt nạ có hình thù ghê rợn. Bạn sẽ “xử lí” người bạn ấy như thế nào?

Câu 8: Bạn là 1 người rất sợ gián. Trong lúc nấu ăn thì bạn thấy 2 con gián đang bò bên nhau rất ư là “tình cảm”, bạn sẽ làm sao?

Câu 9: Bạn vừa mất 2 ngày soạn thảo xong 1 tập tài liệu rất quan trọng, chỉ cần lưu vào ổ đĩa nữa là xong, nhưng khi vừa trỏ mũi tên đến nút “save” và chưa kịp ấn thì bị cúp điện; công sức của bạn trong 2 ngày kể như trôi theo dòng nước. Phải giải quyết sao đây?

Câu 10: Bạn bị mất 1 chiếc đồng hồ rất quý, do 1 người chị gửi từ Thụy Sĩ về. Bạn sẽ trả lời như thế nào với chị khi chị ấy biết rằng bạn đã làm mất nó?

Câu 11: Câu nói mà bạn thích nhất là gì?

Câu 12: Bao nhiêu lâu bạn thay kiểu tóc 1 lần?

Câu 13: Sắp sinh nhật bạn rồi. Giả sử có trong tay một số tiền kha khá, bạn thích bữa tiệc sinh nhật của mình sẽ thế nào?

Câu 14: Thật buồn nhưng nhân vật nữ chính của bộ phim… phải chết. Trong giờ phút sắp rời xa cõi đời, bạn muốn cô ấy nói gì với người yêu của mình?

Câu 15: Việc đầu tiên bạn làm mỗi buổi sáng thức dậy?

Câu 16: Điều gì khiến bạn không thể rời mắt khỏi nó, dù chỉ một giây?

Câu 17: Món quà sinh nhật mà bạn muốn có nhất là gì?

Câu 18: Bạn có trong tay một tờ giấy bạc 100 đô-la nhàu nát. Bạn dự định sẽ làm gì với nó đây?

Câu 19: Vào một tối thứ 6, bạn và những người bạn của mình quyết định vào một trung tâm buôn bán lớn. Bạn sẽ làm gì trong khi ở đó?

Câu 20: Vào kì nghỉ, đây là thời gian để cho đi và nhận lại. Bạn mong chờ điều gì trong năm nay?
Admin
Admin
Admin
Admin

Nam
Job/hobbies Nhân Viên

http://k-linkhanam.coo.me

(¯`¤*•ღ_Trắc nghiệm vui - Câu hỏi mới - Cách chơi mới trang 1 - Ai ko tham gia lỗ ráng chịu_ღ•*¤´¯) Empty Re: (¯`¤*•ღ_Trắc nghiệm vui - Câu hỏi mới - Cách chơi mới trang 1 - Ai ko tham gia lỗ ráng chịu_ღ•*¤´¯)

Bài gửi by lehuy Fri Nov 30, 2012 10:58 pm

Há há, mình đúng là họ ham tên hố Thấy 2 chữ kiếm điểm là lập tức bay vào

Câu 1: Chậc... Kybo lúc mà rảnh rỗi hoặc buồn chán, ko có việc gì làm thì... lên mạng, để máy tính đó, mở ti vi xem, rồi có khi nằm ngủ quên luôn, còn nếu không thì mở nhạc nghe hoặc chơi 1 đoạn nhạc cổ điển ( buồn thật là buồn )

Câu 2: Chậc, câu này hơi khó vì thường thì ai làm gì cũng đều biết là mình đang làm cả. Nhưng khi vô thức thì hình như Kybo hay với tay lấy 1 cục đá rồi chọi vào đâu đó, đến khi kịp nhận ra thì cục đá đã làm bể đồ rồi

Câu 3: Buồn thì nghe nhiều loại. Nhưng thường nghe nhất là Rock hoặc Classic, có khi buồn quá thì mở cả 2 lên nghe cùng 1 lúc ==> Âm nhạc xáo trộn, chả biết thành nhạc gì!

Câu 4: Ai dọa đánh thì mình sợ gì? Mới dọa thôi chứ có đã đánh đâu, đợi khi nào nó đánh rồi... tính sau . Còn nếu nó kéo quân đến dữ quá thì mình chuồn thôi, chứ 1 mình chống mafia là điều không tưởng

Câu 5: Thì mình làm lơ, ổng đang đi bình thương thôi mà, có gì đâu

Câu 6: ờ thì... đi chấp 2 tay ra sau lưng, làm ra vẻ là đang đi dạo 1 cách thoải mái rồi lon ton chạy về nhà ( chứ bít làm gì nữa giờ, ko lẽ chui vào WC rửa )

Câu 7: Kêu nguyên đám tắt phim, bắt đầu chơi trò " đánh hội đồng " kèm theo đó là trùm mền, giã gạo , sau khi chơi xong rồi thì lấy đồ ăn ra ngồi nguyên đám ăn

Câu 8: 1, 2, 3, chạy!! Nó tình cảm thì mình cũng biết điều né ra chỗ khác, để cho tụi nó tâm sự Nhưng trước tiên là phải tắt lửa, khóa gaz xong rồi muốn chạy đâu thì chạy

Câu 9: Đi ngủ! Mất thì đi ngủ, ngủ dậy rồi tính tiếp, chứ giờ ngồi làm lại xong tẩu hỏa nhập mà luôn

Câu 10: Ờ thì... thú thật cho chị biết thôi. Không biết các bạn khác thế nào chứ chị của Kybo thì rất ư là hiền ( iu chị quá )

Câu 11: " Nothing is impossible " Không có gì là không thể

Câu 12: Chắc là khoảng nửa năm, lâu lắm là 1 năm vì để mái, nó dài ra cứ đam vào mắt, khóc chịu cực kì

Câu 13: Như mọi năm, tự mua quà cho mình là 1 cái bánh bông lan kem nho nhỏ, 1 cây nến, tự dự sinh nhật của mình. Năm nào chả thế, còn dư tiền thì để dành, có nhiều việc cần sử dụng đến nó ( cái này gọi là hội chứng kibo )

Câu 14: Chà, câu này thì... nếu là Kybo thì Kybo muốn cô ấy nói với người yêu của mình là: " Anh phải sống hạnh phúc và đừng bao giờ quên em nhé! "

Câu 15: Àh há, việc đầu tiên làm luôn luôn là... mở mắt ra

Câu 16: chính là khi chơi game ( dân ghiền game cao độ nên nó thế )

Câu 17: Chậc, chẳng biết nữa vì đã khá lâu rồi ko có quà sinh nhật ( khoảng 7 năm hoặc 8 năm rồi chứ ít gì ) nhưng nếu có món quà thì Kybo mong muốn nhất chính là cả nhà được vui vẻ bên nhau như kí ức lúc 4 tuổi! Đó là khoảng thời gian Kybo cười mỗi ngày và đó chính là món quà vô giá, không bao giờ có lại đc!

Câu 18: 100 đô nhàu nát thì đem cho người khác tiền bạc là phù du, đô-la cũng chỉ là tờ giấy

Câu 19: Đứng ngó. Là tuýp người ghét đi mua sắm nên chắc cũng chẳng mua được gì, nếu có thì cũng chỉ là mua kẹo dẻo thôi ( yêu kẹo dẻo )

Câu 20: Mong chờ 1 ai đó sẽ đến và trao cho mình 1 mẩu trái tim của họ vì trái tim của mình từ trước đến giờ đã cho đi rất nhiều, nhận lại cũng không biết là bao nhiêu, chắp vá nhưng có lẽ nó cũng là 1 trái tim đẹp!

Xong, há há ( khùng ứa )

lehuy
Sứ giả thiện chí của Hoamo

Nữ

(¯`¤*•ღ_Trắc nghiệm vui - Câu hỏi mới - Cách chơi mới trang 1 - Ai ko tham gia lỗ ráng chịu_ღ•*¤´¯) Empty Re: (¯`¤*•ღ_Trắc nghiệm vui - Câu hỏi mới - Cách chơi mới trang 1 - Ai ko tham gia lỗ ráng chịu_ღ•*¤´¯)

Bài gửi by lehuy Fri Nov 30, 2012 10:58 pm

ze ze lâu rùi không kó một cuộc trắc nghiệm monk tranh thủ bay zô làm kái koi như mở hàng lun

->Câu 1<-: lúc rãnh thì lướt wed, nghe nhạc, còn khi bùn thì ăn thật nhìu

->câu 2<-: không bao zờ có những lúc làm ziệc vô thức

->câu 3<-: nhạc rock

->câu 4<-: kéo quân mình lên lại

->câu 5<-: cho ông ấy tình tiền... nói chung là tìm cách giúp đỡ trong năg lực có thể

->câu 6: tức tốc chạy zìa nhà thay quần khác

->câu 7<-: thề là sẽ woánh nó cho chít nó lun...chừa kái tật

->câu 8<-: ngắm nghía rùi nó phát hiện mình thì mình la hét như điên

->câu 9<-: phải nhanh chóng làm lại từ đầu

->câu 10<-: hixhix tha thiết xin lỗi giải t hích ch3i ík hỉu là mình k cố tình

->câu 11<-: Cuộc đời là thay đổi

->câu 12<-: 3 tháng 1 lần

->câu 13<-: tổ chứ cbữa tiệc ấm cúng cùgn bạn bè và gia đình

->câu 14<-: hix nó thật là chưa từng trãi qua nên không bík được

->câu 15<-: bật khỏi giường tắt cái báo thức đi

->câu 16<-: một con thú bông thịt đệp

=>câu 17<=" tùy từng hoàn cảnh zà cảm xúc mà món quà sẽ thay đổi

->câu 18<-: làm việc mình thấy ý nghĩa nhất'

->câu 19<-: ngắm gnhía tiềm kiếm níu phù hợp sẽ mua zài món

->câu 20<-: tất cả là bất ngờ. điều gì đ6én nó sẽ đến ... hi zọng zào một năm tút đệp hơn zọng zào một năm tút đẹp hưn!

xong chúc topic of mm Ami đông khách

lehuy

Nữ

Bài gửi by lehuy Fri Nov 30, 2012 10:59 pm

Cái này chỉ là trả lời không đúng ko k0k0, vậy k0an trả lời naz'

Trích dẫn:
Câu 1: Bạn thường làm gì trong lúc rảnh rỗi hoặc khi cảm thấy buồn chán & không có việc gì làm?

~~>Chơi au

Trích dẫn:
Câu 2: Bạn thường vô thức làm việc gì mà ngay cả bạn cũng ko biết là mình đang làm việc đó?

~~>Trút giận lên một ai đó

Trích dẫn:

~~> Nhạc pop nước ngoài

Trích dẫn:
Câu 4: Nếu như bạn bị 1 người dọa đánh, bạn sẽ làm thế nào. Trường hợp nếu người dọa đánh bạn kéo “quân “ đến đông quá thì bạn sẽ xử trí như thế nào?

~~> La lên chứ làm gì, chẳng lẽ để người ta đánh (nhanh gọn lẹ )

Trích dẫn:
Câu 5: 1 lần tình cờ, đang tung tăng đi chơi với mọi người, bạn gặp 1 người đàn ông bị mù, bạn sẽ làm gì?

~~>Tùy trường hợp mà làm, lỡ người đàn ông đó chỉ đi ngang qua thì nói làm gì hoặc là có người đi cùng thì sêu, k0n` nếu người đó nhờ giúp đỡ thì tất nhjn là phải giúp ruj`

Trích dẫn:
Câu 6: Bạn ngồi lên 1 chiếc ghế ngay công viên mà chưa kịp nhìn kĩ, khi đứng lên thì bạn mới phát hiện là sau quần của bạn đã dính bã kẹo sing-gum. Bạn phải làm sao nhỉ?

~~>Lấy cái cặp che lại(tình hình là Mjk là người thuộc chủ nghĩa đeo cặp bất cứ khj nều và bất cứ nơi đêu njn cái cặp mới xuất hiện lúc đó ) và... một mạch về nhà

Trích dẫn:
Câu 7: Ngồi cùng với đám bạn xem 1 bộ phim ma rất hay. Đến khúc gay cấn, 1 đứa trong nhóm hù mọi người bằng một chiếc mặt nạ có hình thù ghê rợn. Bạn sẽ “xử lí” người bạn ấy như thế nào?

~~>Cách nhanh nhất, đá cho nó một cái (Mjk thuộc chủ nghĩa bạo lực )

Trích dẫn:
Câu 8: Bạn là 1 người rất sợ gián. Trong lúc nấu ăn thì bạn thấy 2 con gián đang bò bên nhau rất ư là “tình cảm”, bạn sẽ làm sao?

~~>Lặng lẽ lê nhà, kím cây chổi và... bụp bụp

Trích dẫn:
Câu 9: Bạn vừa mất 2 ngày soạn thảo xong 1 tập tài liệu rất quan trọng, chỉ cần lưu vào ổ đĩa nữa là xong, nhưng khi vừa trỏ mũi tên đến nút “save” và chưa kịp ấn thì bị cúp điện; công sức của bạn trong 2 ngày kể như trôi theo dòng nước. Phải giải quyết sao đây?

~~>Làm lại chứ sêu giờ, nguj` chửi mấy ông nhà đèn cũng chả được j`

Trích dẫn:
Câu 10: Bạn bị mất 1 chiếc đồng hồ rất quý, do 1 người chị gửi từ Thụy Sĩ về. Bạn sẽ trả lời như thế nào với chị khi chị ấy biết rằng bạn đã làm mất nó?

~~>Mất thì nói mất, che dấu làm gì, dù j` sêu naj` pà chị kũng byk

Trích dẫn:

~~>Lấy manga và anime làm tâm, xoay một vòng ta có được cả thế giới

Trích dẫn:

~~>Huj` nhỏ đến giờ chưa thay đổi lần nào

Trích dẫn:
Câu 13: Sắp sinh nhật bạn rồi. Giả sử có trong tay một số tiền kha khá, bạn thích bữa tiệc sinh nhật của mình sẽ thế nào?

~~>Đi ra quán nét chơi au tổ chức lờm j`

Trích dẫn:
Câu 14: Thật buồn nhưng nhân vật nữ chính của bộ phim… phải chết. Trong giờ phút sắp rời xa cõi đời, bạn muốn cô ấy nói gì với người yêu của mình?

~~>Người chủ nghĩa alone hok bao giờ khuyên người muỳn thjx có pồ (or những j` từa tựa đó), vì vậy Mjk sẽ khuyên là bỏ cái người kja đj

Trích dẫn:

~~>Đánh reng rửa mẹc

Trích dẫn:

~~>Chơi au, đọc truyện

Trích dẫn:

~~>Cái laptop

Trích dẫn:
Câu 18: Bạn có trong tay một tờ giấy bạc 100 đô-la nhàu nát. Bạn dự định sẽ làm gì với nó đây?

~~>Nhàu nát nhưng nó vẫn là tiền, Mjk sẽ mua và làm bất cứ j` Mjk cần
Câu 19: đứng đó ngó

Trích dẫn:
Câu 20: Vào kì nghỉ, đây là thời gian để cho đi và nhận lại. Bạn mong chờ điều gì trong năm nay?

~~>Bất cứ điều gì sẽ xảy ra

lehuy

Nữ

Bài gửi by lehuy Fri Nov 30, 2012 10:59 pm

Tự hỏi tự trả lời mới sock

Trích dẫn:

Làm việc gì nhỉ có thể là nghe nhạc hoặc suy nghĩ 1 vấn đề nào đó như là nghĩ xem nên bày trò gì cho box để hết chán

Trích dẫn:

Uhm có lẽ là nhìn vô thức vào 1 cái gì đó rất lâu ko chớp mắt

Trích dẫn:

Nghe nhạc nhẹ, những bản nhạc trữ tình hoặc là nhạc tiếng Hoa của 1 vài thần tượng ^^

Trích dẫn:

Trước hết phải xem người đó là ai, nguyên nhân thế nào, thật hay đùa rồi tính Nếu như đông quá thì chạy là thượng sách...Quân tử trả thù 10 năm chưa muộn ^^

Trích dẫn:

Cái này thì hơi rộng vì ko biết người đàn ông mù đó là ai, làm gì nếu như người đó đi 1 mình, cần giúp đỡ thì xem và giúp, ko thì thui

Trích dẫn:

Còn biết làm sao nữa...mau chóng dùng khăn giấy gỡ bớt sing - gum ra, nếu công viên đó có nàh vệ sinh công cộng thì ghé vào rửa 1 tí nói chung là phải dùng mọi cách để làm mờ dấu vết và mau chóng về nhà thay đồ ^^

Trích dẫn:

Hem bết đứa nào cả gan dữ vậy, biết làm sao đây chắc nhốt nó trong nhà kho tối tăm 1 ngày quá

Trích dẫn:

Thật ra thì Ami ko sợ gián, nhưng nếu muh phải là 1 người sợ gián thì chỉ có nước chạy ra ngoài tìm người tiêu diệt chúng

Trích dẫn:

Trường hợp này đúng là bực mình thiệt, gặp Ami lại dễ điên nữa, chắc dẹp luôn quá, nhưng vì tính chất quan trọng của tập tin này thì đành ngồi kiên nhẫn làm lại thui mà để mà để chắc ăn thì vừa làm vừa save mắc công lại cúp điện thì khổ ^^

Trích dẫn:

Khó xử thật, ko có chị muh nên ko biết, nhưng thui cứ nói thật, nói rõ và làm vẻ mặt tội nghiệp mong nhận dc sự thông cảm

Trích dẫn:

Cười lên rồi mọi chuyện sẽ qua ^^

Trích dẫn:

Uhm...khoảng 2 -3 tuần gì đó tùy xem rãnh lúc nào nữa ^^

Trích dẫn:

Ko thix quá cầu kì., tổ chức tiệc cho lớn vào cũng chẳng có bao nhiêu ý nghĩa, thix 1 bữa tiệc ngoài trời, có đầy đủ bạn bè, cùng nướng đồ ăn, cùng trò chuyện ^^

Trích dẫn:

2 người yêu nhau mà phải chia lìa thì đau khổ lắm, cô ấy sẽ nói: "Anh phải sống cho thật tốt nhé cho dù đó là 1 cuộc sống ko có em"

Trích dẫn:

Vào nhà vệ sinh, tân trang lại gương mặt chứ làm gì

Trích dẫn:

Có lẽ là 1 cảnh lãng mạn hoặc 1 pha gây cấn ^^

Trích dẫn:

Món quà muốn có nhất, khó nghĩ thật, hy vọng đó là 1 món quà thật ý nghĩa, có thể lưu giữ cả đời ^^

Trích dẫn:

Đây là may mắn mà, chắc chắn là phải tiêu rồi, sẽ dùng 2/3 để mời bạn bè 1 bữa ngon và mua quà tặng cho ba mẹ, 1/3 còn lại thì cất, chắc chắn sẽ có lúc cần đến

Trích dẫn:
Câu 19: Vào một tối thứ 6, bạn và những người bạn của mình quyết định vào một trung tâm buôn bán lớn. Bạn sẽ làm gì trong khi ở đó?

Đã vào trung tâm buôn bán lớn rồi, đi dạo và xem ko thì chán, sẽ tìm 1 món nào đó vừa với túi tiền mua về chứ ^^

Trích dẫn:

Mong rằng sẽ dc bình an và vui vẻ

lehuy

Nữ

Bài gửi by lehuy Fri Nov 30, 2012 11:00 pm

Trích dẫn:

-->Nghe nhạc, đọc sách...Ngồi yên một mình suy nghĩ. Em có thể không có việc gì để làm
nhưng không thể không có gì để suy nghĩ.

Trích dẫn:

-->Ngoài cái việc hít vào thở ra thì em làm gì cũng ý thức được việc mình đang làm

Trích dẫn:

--> Nhạc buồn, hợp với tâm trạng hoặc những bài nhẹ nhàng vui tươi 1 chút để tự an ủi mình.

Trích dẫn:

--> Là koan gái nhưng mờk em cũng hem sợ nếu bị dọa đánh, cần thiết thì đánh trả
Trường hợp nó kéo quân đông quá thì...đánh bài chuồn là tút nhất

Trích dẫn:

--> Nếu như người ấy cần giúp việc gì đó thì em sẵn lòng giúp ngay, còn nếu không cần thì thôi.

Trích dẫn:

--> Làm mọi cách gỡ nó ra. Nếu không gỡ được thì lấy tạm cái áo khoác ngoài quàng quanh hông, vừa che được lại nhìn rất sành điệu nữa Nếu khôgn cóa áo khoác ngoài thì chék phải học tập ss Kybo: chắp 2 tay ra sau lưng, làm ra vẻ là đang đi dạo thoải mái rồi chạy ngay đến nơi gần nhất có thể giải quyết được vấn đề

Trích dẫn:

--> Kệ nó, có sao đâu. Em không sợ ma nên nó dọa thế chớ dọa nữa thì cũng không vấn đề gì Nếu thích thì sẽ tìm lúc dọa lại nó

Trích dẫn:

--> Em cũng không sợ gián nên sẽ đuổi/đập chết nó (hơi mất vệ sinh =.= ). Còn giả sử em sợ nó thì chék lờ em sẽ hét toáng lên, chạy nhanh kêu người tới cứu. còn cái bếp mún ra sao thì ra

Trích dẫn:

--> Cái này em bị nhiều lắm rồi. Mất thì soạn lại thôi, có sao đâu, chỉ hơi nản một tẹo thôi. Nhưng lần soạn lại thứ 2 chắc chắn sẽ nhanh hơn lần thứ nhất nên cũng hok sao.

Trích dẫn:

-->Em sẽ xin lỗi chị ấy thật lòng và làm mọi cách để chị ấy bớt giận vs buồn... Còn cách nào hơn đâu. Em đâu có cố ý làm mất, em cũng buồn lắm chớ bộ...

Trích dẫn:

-->Không có gì đẹp đẽ và đáng khâm phục bằng một con người chịu đựng đau khổ một cách dũng cảm./ Hi vọng không phải là một loại thuốc chữa khỏi bệnh nhưng nó là loại thuốc giúp chúng ta chịu đựng đau khổ được lâu dài.

Trích dẫn:
Câu 12: Bao nhiêu lâu bạn thay đổi kiểu tóc một lần?

-->Never ="= (em chỉ có để tóc dài tự nhiên thôi)

Trích dẫn:

-->Tổ chức một bữa tiệc nho nhỏ ấm cúng thôi là đủ, Chỗ tiền còn lại để dành làm những việc cần thiết.

Trích dẫn:

-->"Chết không phải là hết mà là bắt đầu cho một cuộc sống mới tốt đẹp hơn. Anh đừng quá đau khổ. Hãy tin rằng em luôn ở trong trái tim anh mãi mãi. Em yêu anh" (____"___)

Trích dẫn:

-->Mở mắt ra, ngồi dậy thẫn thờ nhớ lại xem đêm qua mình mơ cái gì

Trích dẫn:

-->Không khí! Khi còn đứng trên trái đất này thì nhìn đâu em cũng thấy không khí
Ngoài ra thì..."giờ ở đâu em cũng thấy anh" =.=

Trích dẫn:

-->Em ước mơ có 1 cái laptop riêng, loại thường thôi cũng được. Nhưng cái đó có vẻ xa vời quá... Thôi thì gì cũng được, chỉ cần mọi người không quên sinh nhật em là vui rồi...

Trích dẫn:

-->100 đô-la? Nhàu nát nhưng vẫn có giá trị. Nhưng thui tút nhứt lờ mang về cho mm giải quyết, em còn nhỏ mờk

Trích dẫn:

--> Mua những thứ cần thiết nếu có đủ tiền, đi loanh quanh ngắm mấy món đồ thích ơi là thích mà không có tiền mua

Trích dẫn:

-->Mong được đi chơi xa với bạn bè, không bài tập, không việc nhà, không suy nghĩ...không gì hết, chỉ có chơi thôi ^^

Xong

lehuy

Nữ

Bài gửi by dothang Fri Nov 30, 2012 11:02 pm

Trích dẫn:

1.thắng thường đi ngủ hoặc lướt web
2.đọc truyện
3.nhạc tìm củm
4.thắng ít bị ai đe ,với lại thắng cũng có ngừi bảo kê =.= ,nhưgn nếu kéo băng nhiều quá ,thì thắng sẽ báo liền hco thầy cô hoặc 113 ^^
5.níu ông đ1o cần giúp gì thắng sẵn lòng giúp ^^
6.ẹc ,phải gợ cũc sing-gum ý bằng mọi cách =.=
7.giả vờ nói sợ ^^
8.chạy =.= tắt bếp xong rùi giọt
9.vít lại bài bằng mọi giá=.=
10. xin lỗi chị ấy ,và giải thích hứa với chi ấy tìm lại
11.tình bạn là tuyệt tác thiên nhiên ^^
12.một tuần
13.sẽ có những người bạn thân của mình ^_^
14.rằng mình rất vui khi được wen bít bạn =.=
15.đánh răng rửa mặt ^^
16.quyển truyện tranh
17.đó chính al2 thấy những người xung quanh mình hạnh phúc ^^
18.bỏ heo đất ^^
19.shopping
20.mong là mình học tốt hơn
dothang
dothang

Nam

Bài gửi by dothang Fri Nov 30, 2012 11:03 pm

Ami mụi iu! Hum ni tỷ cũng quỡn quá nên vào chơi với mụi cho vui đây!

Câu 1: Buồn nhất thì tỷ nghe nhạc khi ngồi trong bóng tối một mình. Chán thì xem anime, phim bộ, đọc manga hay lướt net. Tóm lại là mọi cách khiến tỷ quên đi nỗi buồn chán!

Câu 2: Vô thức làm nhất là hát và... nói chuyện một mình!

Câu 3: Buồn lắm thì nghe những bản buồn trữ tình, hoặc rock mạnh mẽ đầy căm phẫn...!

Câu 4: Chà, nguy hiểm quá nhỉ!? Móc "dế" iu ra, alô cho ba mẹ lên đón con!

Câu 5: Làm gì huh!? Thực lòng thì ko để tâm, nhưng nếu ổng băng wa đường lúc đèn xanh thì phải ngăn ổng lại chứ!

Câu 6: Hix, xí hổ quá! Có cách móc khăn giấy ra kéo bã kẹo cho khỏi dính với cái ghế, sau đó chui vào chỗ bán nước lấy cục đá trét lên chỗ bị dính kẹo lấy nó ra vậy!

Câu 7: Ui ui..., lúc đó là tức điên lên đến... ko thèm nhìn mặt và nói chuyện với nó luôn! Còn nếu nó còn cười ha hả sung sướng thì tức đến nỗi... khóc, mà khóc thì bạn bè xung quanh sẽ... chửi nó hộ tỷ!

Câu 8: Gián là kẻ thù số 1 của tỷ đó! Khàkhà... Nếu ko phải đang nấu ăn thì một là lấy vợt đập chết "cặp đồi bại" cho lòi ruột, hai là xịt thuốc cho buông ra luôn. Nhưng nếu là thế thì.... đổ nước sôi lên tụi nó! Háhá...

Câu 9: Huhu... . Chưa bị lần nào nhưng bik rõ nếu thế thì... đệ đơn kiện nhà đèn!

Câu 10: Nan giải quá...! Cúi đầu xin lỗi... dỗ ngọt chị ấy rằng dù ko có chiếc đồng hồ ấy thì em vẫn iu chị nhứt trên đời! Sau đó đãi chị ấy một bữa coi như đền tội

Câu 11: Sống là để hưởng thụ!

Câu 12: Kiểu tóc thì ít đổi lắm! Tùy hứng, có khi vài năm mới đổi kiểu vì tóc tỷ thẳng tự nhiên, ko cần duỗi hay uốn!

Câu 13: Khèkhè... . Có tiền là đương nhiên đãi bạn bè một bữa ra trò roài! Ít nhất cũng phải nhà hàng và karaoke, ngon hơn tí nữa thì shopping vòng vòng! Tối đó hẹn hò riêng với người "ấy" ở một nơi riêng tư lịch sự!

Câu 14: "Em bik mình ở trong trái tim anh..., thế là quá đủ rồi... . Em cũng yêu anh....!" 2 người yêu nhau là hạnh phúc lớn nhất rồi!

Câu 15: Trừng mắt nhìn cái đồng hồ, nghĩ: "Lại một ngày chán chường nữa đây!"

Câu 16: Chỉ có lúc... chơi game! Hehe... buông ra là lỗ mất!

Câu 17: ... Nụ hôn của người tỷ yêu thương!

Câu 18: Qui tiền VN ra mà tiêu! Bổ sung cái túi tiền rỗng của tỷ!

Câu 19: Ngắm và thèm thuồng... . Hết tiền roài!

Câu 20: Wan tâm hết lòng, là cơ hội bù đắp cho người khác. Mong nhất là có bạn bè quanh tỷ mỗi ngày, người ấy bên tỷ trong lúc tỷ cô đơn nhất!
dothang
dothang

Nam

Bài gửi by dothang Fri Nov 30, 2012 11:04 pm

Trích dẫn:
•Câu 1: Bạn thường làm gì trong lúc rảnh rỗi hoặc khi cảm thấy buồn chán & không có việc gì làm?

~>~> Thinking of Bạn [giỡn hoy, thinking of my love]

Trích dẫn:
•Câu 2:Bạn thường vô thức làm việc gì mà ngay cả bạn cũng ko biết là mình đang làm việc đó?

~>~> Cái nì thì chắc là mộng du ràu vì Grim nhớ là Grim có đi ngủ sớm [rất là sớm] mà sao khi sáng dậy cảm thấy rất mệt mỏi, nhất là đôi chân =.=

Trích dẫn:
•Câu 3: Những lúc buồn, bạn thường hay nghe thể loại nhạc nào nhất?

~> Thể lọai nhạc .. bóp .. Nhưng khoái nhứt là nghe mấy bài hát đúng tâm trạng, hoàn cảnh kụa mình ")

Trích dẫn:
•Câu 4:Nếu như bạn bị 1 người dọa đánh, bạn sẽ làm thế nào. Trường hợp nếu người dọa đánh bạn kéo "quân" đến đông quá thì bạn sẽ xử trí như thế nào?

~>~> Chà chà, câu nì khó answer àk ^^~ Thì để koi "Bạn ý" là ai, "nói là làm" vì lí do nào không đã rồi hẳn tính.. Nếu kéo quân đông quá, ngoài "tầm kiểm soát" [ở đây là xử lý không nổi ấy ] thì nên làm theo câu "chạy là thượng sách" hoy..

Mà tốt nhứt là sống bình thường, đừng đụng chạm ai là được rồi!

Trích dẫn:
•Câu 5: 1 lần tình cờ, đang tung tăng đi chơi với mọi người, bạn gặp 1 người đàn ông bị mù, bạn sẽ làm gì?

~>Vẫn lễ phép với người lớn ^^~ Nếu cần help thì Ok, ra tay liền!

Trích dẫn:
•Câu 6: Bạn ngồi lên 1 chiếc ghế ngay công viên mà chưa kịp nhìn kĩ, khi đứng lên thì bạn mới phát hiện là sau quần của bạn đã dính bã kẹo sing-gum. Bạn phải làm sao nhỉ?

Tạm thời là gỡ cái chỗ dính sing gum đó bằng miếng giấy, sau đó mượn cái áo khoác của người bạn [nếu có] hoặc không thì vội vã chạy đến nhà vệ sinh gần đó để “xử lí” bã kẹo sinh gum dính trên quần mình!

Trích dẫn:
•Câu 7: Ngồi cùng với đám bạn xem 1 bộ phim ma rất hay. Đến khúc gay cấn, 1 đứa trong nhóm hù mọi người bằng một chiếc mặt nạ có hình thù ghê rợn. Bạn sẽ “xử lí” người bạn ấy như thế nào?

~?Lúc đó thót tim rồi, hồn bay tứ phía luôn [1 cảm giác mạnh cực độ ..] rồi thì làm sao mà xử lý nó tại chỗ..? Đợi khi nào hồn về xác rồi xử lí nó!

Trích dẫn:
•Câu 8: Bạn là 1 người rất sợ gián. Trong lúc nấu ăn thì bạn thấy 2 con gián đang bò bên nhau rất ư là “tình cảm”, bạn sẽ làm sao?

~>Không biết! Sợ gián mừ, kêu người tới help thôu

Trích dẫn:
•Câu 9: Bạn vừa mất 2 ngày soạn thảo xong 1 tập tài liệu rất quan trọng, chỉ cần lưu vào ổ đĩa nữa là xong, nhưng khi vừa trỏ mũi tên đến nút “save” và chưa kịp ấn thì bị cúp điện; công sức của bạn trong 2 ngày kể như trôi theo dòng nước. Phải giải quyết sao đây?

~>Đành chịu thôi chứ sao đây! Tóm lại là làm xong khúc nào thì save liền chỗ đó cho chắc ăn hoy!

Trích dẫn:
•Câu 10: Bạn bị mất 1 chiếc đồng hồ rất quý, do 1 người chị gửi từ Thụy Sĩ về. Bạn sẽ trả lời như thế nào với chị khi chị ấy biết rằng bạn đã làm mất nó?

~>”Quay đầu là bờ”! Nói thật là kách tốt nhất còn đỡ hơn là giấu diếm! Khi mình giấu diếm mà bị phát hiện thì “toy đời” luôn, còn nói thật thì còn có thế “sống sót” ..

Trích dẫn:
•Câu 11: Câu nói mà bạn thích nhất là gì?

~>You can do everythings, no matter what!

Trích dẫn:
•Câu 12: Bao nhiêu lâu bạn thay kiểu tóc 1 lần?

~>2 tháng/1 lần

Trích dẫn:
•Câu 13: Sắp sinh nhật bạn rồi. Giả sử có trong tay một số tiền kha khá, bạn thích bữa tiệc sinh nhật của mình sẽ thế nào?

~>Giản dị và vui thou là được ràu ^^~

Trích dẫn:
•Câu 14: Thật buồn nhưng nhân vật nữ chính của bộ phim… phải chết. Trong giờ phút sắp rời xa cõi đời, bạn muốn cô ấy nói gì với người yêu của mình?

~>“Nếu em phải chết, thì em mong anh sẽ là người đầu tiên hiện ra trong mắt em khi em mở mắt lại 1 lần nữa! Anh hãy sống tốt nhé!” <~ “mở mắt lại 1 lần nữa” tức là .. kiếp sau ấy ..

Trích dẫn:
•Câu 15: Việc đầu tiên bạn làm mỗi buổi sáng thức dậy?

~>Vào nhà WC để vệ sinh mặt mũi chứ!

Trích dẫn:
•Câu 16: Điều gì khiến bạn không thể rời mắt khỏi nó, dù chỉ một giây?

~>1 bóng hình của người mà mình yêu thương nhất trên thế gian này!

Trích dẫn:
•Câu 17: Món quà sinh nhật mà bạn muốn có nhất là gì?

~>Sự hạnh phúc của mọi người!

Trích dẫn:
•Câu 18: Bạn có trong tay một tờ giấy bạc 100 đô-la nhàu nát. Bạn dự định sẽ làm gì với nó đây?

~>Không biết nữa, chắc ra Bank đổi lại tờ mới .. [mà sức mấy đổi nhỉ] Về việc use nó thì .. hên xui àk, sự hạnh phúc, vui vẻ của mọi người là hàng đầu mà ^^~

Trích dẫn:
•Câu 19: Vào một tối thứ 6, bạn và những người bạn của mình quyết định vào một trung tâm buôn bán lớn. Bạn sẽ làm gì trong khi ở đó?

~>Shopping chứ làm rì .. Nhưng nếu không có tiền vào để “shopping window” hoy =]]

Trích dẫn:
•Câu 20: Vào kì nghỉ, đây là thời gian để cho đi và nhận lại. Bạn mong chờ điều gì trong năm nay?

~>Happy..happy

P.S Trả lời xong 20 câu chắc xỉu tại chỗ quớ =]]..
dothang
dothang

Nam

Bài gửi by dothang Fri Nov 30, 2012 11:04 pm

Đang hum cóa jề lùm , wỡn ngùi trả lời mí câu hũi nì dzị

1.Những khi rãnh rổi thì onl t8m , còn ko thì au ( cái nì thì khi nào ở ngoài tịm net ) , còn bùn thì ngùi nghe nhạc hoặc chơi game mini ( nếu ở nhà )

2.Cái này hình như chưa có mà sao cái này giống hỏi bạn có bao h bị mộng du ko vậy , bởi vì chỉ có mộng du thì người ta mới ko bik mình làm cái gì hoy

3.Tùy lúc thôi có khi nhạc sôi động như ráp chẳng hạn , còn ko có thể nghe nhạc trữ tình

4.Chỉ mới dọa thoai mà chừng nào nó bụp mình thì mình bụp nó đương nhin lờ hum để nó bụp mình trc rầu mình mới bụp lại . Còn níu nóa kéo quân đông wá thì ... chưa xảy ra chưa bik fải làm gì mà chắc là 36 kế "tẩu vi thượng sách"

5.Cái này còn tùy tình huống có thể tránh đường cho ông ta vì ông ta bị mù mà , còn nếu ông ta đi lạc đường thì mình dẫn đường cho ông ta đi 1 đoạn , hoặc v.v... cái này tùy tình huống àh

6.Kiếm miếng giấy lấy sing gum ra , ko thì chạy tọt về nhà thay đồ , còn hong thì kím nhà đứa nào gần mượn nó thay đỡ

7.Cho nó 1 cái đạp chứ sao

8.Hình như mình hong fải là người sợ gián nên cái này chắc xách 2 con gián ra đường wá

9.Thì ngồi làm lại thôi chứ sao h =.=! nếu như chưa đến ngày nộp , còn hong thì pó tay .com

10.Thì chỉ bik sr thoai chứ làm gì bây giờ

11.Câu nói thích nhất là : "lùi 1 bước trời cao đất rộng"

12.Khoảng 6 tháng , nếu tóc ngắn thì 1 năm

13.Dẫn bạn bè đi ăn , chơi đã đời lun

14."Em iu anh" hình như nghe hơi bị sến , mà dù sao mình cũng ko fải đạo dĩn nên cũng hum bik nên để cô gái đó nói gì chỉ là coi mí fim tình cũm nóa hay có câu dzị áh

15.Đánh răng, rửa mặt

16.Cái máy tính

17.Chẳng bik nữa

18.Đem ra tiệm vàng đổi thành tiền Việt Nam , chẳng lẽ đi ngâm dấm

19.Coi có gì hay ko mua dzìa

20.Hình như ko có cái gì trong mong ở nó hết , dzì bây h đi học cũng như đang đc nghỉ hoy

Trả lời 20 câu hơi fê nhĩ
dothang
dothang

Nam

Bài gửi by dothang Fri Nov 30, 2012 11:05 pm

E hèm...nhìn 20 câu cái phê lun, nhưng mừ vì sự nghiệp spam câu đỉm nên e đã nủi dậy để post pài nỳ

Trích dẫn:

~>Ều câu nỳ đơn jản ứa, chilly đi ngủ cho nó lẹ!! chilly ngủ như heo ứa, nên all cứ yn têm!!! )

Trích dẫn:

~>:sofunny: cái câu nỳ vui tính ghia...chilly thường đang học cái nghĩ đến thèng pồ mất nết của chilly với lại lâu lâu ngùi tự nói 1 mình!!! [đặc bik lúc ngủ còn nói mớ]

Trích dẫn:

~>Àh cái nào cũng nghe dc hik áh [trừ mí cái nhạc cải lương]

Trích dẫn:

~>Nó doạ thui mừ có đánh âu...nếu có chilly có ng` bảo kê òi [thui tút nhứt là nếu mún bảo toàn tính mạng thỳ chúng ta hãy "phòng hiệu trg? thẳng tiến" và run vs tốc độ super]

Trích dẫn:

~> khó xử nhỉ...àh tránh dg` cho ổng đi nếu cần j` cứ hét to lên e way lại júp liền [ng` tút nó thía ]

Trích dẫn:

~> Chài ạh..vũng sình hiếm nhà vệ sinh công cộng lém làm sao by h [thui lười suy nghĩ khi nào gẹp tính sau]

Trích dẫn:

~>Chửi nó 1 tệp...òi bụp nó vài cái, sau đó gnùi xem típ

Trích dẫn:

~> chilly sẽ "mama ưi, ján!!" okie, đơn jản chỉ là vậy [mama e ghia lém cầm nguyên cái chổi đập phát chik ngay] ko thể để cho nó sinh sản !!1

Trích dẫn:

~> pux mình, sau khi oo1 điện sẽ ngùi vik lại...nhưng hem bik có ghi dc như trc' ko!! nếu tính lười trỗi dậy..chilly sẽ ko vik nữa!!!

Trích dẫn:

~>Khóc lóc vả than vãn...chắc chị ý sẽ bảo "thui hem sao âu e, khi nào chĩ pù cái mứi cho e"

Trích dẫn:

~>đồ dở hưi bik bơi...

Trích dẫn:

~>Chilly chưa bao h thay đủi kiểu tóc nên hem bik

Trích dẫn:

~>câu nỳ tâm lí óh...sép ~> sn chilly òi còn j` ) Àh hum đó sẽ mừi các best friends đi xem HSM3 ở rạp

Trích dẫn:

~>I luv u my honey!!! nói chuyện nào mừ huề vốn chút!!

Trích dẫn:

~> Đi khỏi juờng và xuống WC!!! vậy hoy

Trích dẫn:

~>cái j` ta!!! òh ra òi...đó là màn hình vi tính!!1

Trích dẫn:

~>Là 1 cái j` n` xiền 1 chút...cho e cái kim cương là dc òi!!

Trích dẫn:

~>Ép nó cho phẳng òi tiêu!! Ko thỳ vô bank gửi tiết kiệm [ko về khoe mama, thể nào mama chilly cũng đút túi]

Trích dẫn:

~>Tung tăng bay lượn...có j` đẹp thỳ ngắm vs có thể mua [nhưng sợ hem có xiền]

Trích dẫn:

~>Dc lên nhà pác họ [nhà pác có 3 cái máy tính nên e sẽ dc độc wuyền 1 cái]
pS: e xin hik, hẹn gẹp lại sau!!! bibi Bạn
dothang
dothang

Nam

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics