☼—HoaMo ™ - Làm Giàu Không Khó-™ HoaMo —☼
Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Top posting users this week
No user

TIN TỨC TRONG NGÀY
Quảng Cáo
Quảng Cáo

Bạn luôn không tin tưởng vào tình cảm của người ấy?

Go down

Bạn luôn không tin tưởng vào tình cảm của người ấy? Empty Bạn luôn không tin tưởng vào tình cảm của người ấy?

Bài gửi by Admin Tue Nov 20, 2012 1:54 pm

1. Bạn thích người khác theo đuổi mình một cách mãnh liệt?

Đúng - tiếp câu 2

Không đúng – tiếp câu 3

2. Bạn ghét người nhập nhằng không rõ ràng với mình?

Đúng – tiếp câu 3

Không đúng – tiếp câu 4

3. Bạn thích mình có thật nhiều bí mật?

Đúng – tiếp câu 4

Không đúng – tiếp câu 5

4. Bạn thích một mẫu người nhất định nào đó?

Đúng – tiếp câu 6

Không đúng – tiếp câu 7

5. Tính cách của bạn rất dễ cáu kỉnh?

Đúng – tiếp câu 6

Không đúng – tiếp câu 7

6. Bạn thích bình luận đánh giá người khác, ít nhất cũng tự nhận xét họ trong lòng?

Đúng – tiếp câu 7

Không đúng – tiếp câu 8

7. Bạn thích cảm giác địa mình của mình cao hơn người khác một chút?

Đúng – tiếp câu 8

Không đúng – tiếp câu 9

8. Bạn nghĩ đến những chuyện xấu, nhưng không có gan làm?

Đúng – tiếp câu 9

Không đúng – tiếp câu 10

9. Ngay từ lần đầu tiên bạn đã có thể cảm nhận được sự không vui (tâm trạng) của người khác?

Đúng – Đáp án A

Không đúng – Đáp án B

10. Bạn chú trọng tiểu tiết, hành vi của người khác, xem tiểu tiết đó là tiêu chuẩn chủ yếu để đánh giá đối phương có quan tâm đến mình?

Đúng – Đáp án C

Không đúng – Đáp án D

Đáp án:

Đáp án A: Người của chủ nghĩa hoài nghi

Bạn là người không dễ tin tưởng vào tình yêu. Bạn rất dễ tin vào tình bạn và người thân, nhưng đối với tình yêu lại rất khó khăn để làm được điều đó. Không phải vì bạn từng bị tổn thương hay tuyệt vọng với tình yêu, nguyên nhân sâu xa là vì bạn bị ăn sâu bởi tiềm thức: "Tình yêu chẳng có gì tốt đẹp và hay ho", hix.

Đáp án B: Tin nhưng lại tỏ ra không tin

Bạn thích tự gây phiền phức, mệt mỏi cho mình. Thực tế, bạn là người luôn có khát vòng vào tình yêu và vật chất. Bề mặt bạn thích tỏ ra cự tuyệt, nhưng trong lòng lại rất hân hoan và hào hứng chào đón.

Ở bạn luôn có sự mâu thuẫn nhất định, chân thành có, hờ hững cũng có... nó khiến bạn thường bị rơi vào tình thế tiến thoái lưỡng nan. Tuy nhiên, thật may vì bạn là người thông minh nên sẽ hạn chế thấp nhất những rắc rối có thể xảy đến với bạn.

Đáp án C: Dễ nghi ngờ

Bạn luôn cho rằng mình là người thiếu sự tự tin. Hoặc nếu không, bạn rất dễ tin vào sự chân thành của người khác và hài lòng về điều đó. Tuy nhiên, ngay sau khi phát hiện thấy chút sai lầm của "đối phương", ngay lập tức bạn cảm thấy mình bị lừa dối tình cảm, không tin tưởng vào những gì trước đó họ dành cho mình. Tuy nhiên, trước khi nghĩ vậy, tại sao bạn không tự hỏi lòng mình, mình đã thực sự yêu và cho đi được bao nhiêu, hay chỉ biết nhận và không học cách cho?

Đáp án D: Cá tính mạnh

Bạn là người rất thực tế. Tất cả mọi việc bạn làm đều là vì muốn đối phương yêu bạn. Bạn sẵn sàng làm bất cứ điều gì họ muốn. Bạn cũng không quan tâm đối phương có đang chân thành với bạn hay không, bởi bạn luôn biết cách biến mọi thứ thành sự thật. Đây cũng chính là điểm hợi hại nhất ở bạn ^^.
Admin
Admin
Admin
Admin

Nam
Job/hobbies Nhân Viên

http://k-linkhanam.coo.me

- Similar topics