☼—HoaMo ™ - Làm Giàu Không Khó-™ HoaMo —☼
Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Top posting users this week
No user

TIN TỨC TRONG NGÀY
Quảng Cáo
Quảng Cáo

KHÓA HỌC MARKETING ONLINE CHUYÊN NGHIỆP

Go down

KHÓA HỌC MARKETING ONLINE CHUYÊN NGHIỆP Empty KHÓA HỌC MARKETING ONLINE CHUYÊN NGHIỆP

Bài gửi by Admin Sun Mar 10, 2013 8:47 pm

LÀM THẾ NÀO KHÓA HỌC MARKETING ONLINE HIỆU QUẢ

Làm thế nào có thể trải qua các khóa học Marketing Online hiệu quả?Một câu hỏi đã được rất nhiều bạn trẻ cũng như những người quan tâm đến lĩnh vực này thường trao đổi, chia sẻ cùng với tôi.

Để học những khóa học marketing online hiệu quả các bạn nên xác định rõ cho bản thân mình những vấn đề sau:

- Thiết lập mục tiêu việc tham gia khóa học marketing Online

Mục tiêu phải cụ thể, tránh chuyện viễn vông xa rời thực tế. Hãy xác định mục tiêu ngay từ ban đầu trước mỗi khóa học marketing online. Điều này sẽ tạo cho bạn động lực rất lớn trong việc học tập cũng như tạo nên cho bạn những cố gắng nhất định trong việc thử thách bản thân trên con đường chinh phục mục tiêu.

Ví dụ : Tôi có tham vọng là kinh doanh trên mạng, Vây tôi phải tự hỏi tôi cần trang bị những kiến thức, kỹ năng gì để có thể tiến hành được ước muốn của tôi ?
Tôi cần một bản kế hoạch như là kim chỉ nam dẫn đường cho bản kế hoạch của tôi.
Tôi cần am hiểu những công cụ marketing online để có thể thực thi bản kế hoạch của mình
….

- Tiến hành tham gia khóa học marketing online

Trước khi các bạn tiến hành tham gia các khóa học, các bạn cần xem xét trung tâm đào tạo cung ứng dịch vụ cho bạn. Tránh trường hợp theo số đông mà “tiền mất tật mang”.

Việc lựa chọn các trung tâm phải căn cứ trên những yêu cầu, mục tiêu riêng của bản thân và có những sự phân tích nhận định rõ ràng,tránh tuyệt đối rơi vào bệnh “ Sao” không nên quá vì sự nổi tiếng của trung tâm mà thường quên đi việc đào tạo marketing online có phù hợp với bản thân chúng ta hay không?làm ta dẫn ta đến những sai lầm nhất định việc này được gọi là hiện tượng “hiệu ứng đám đông “.

Sau khi lựa chọn được trung tâm, cũng như xác định mục tiêu khóa học. Các bạn nên chuẩn bị một tinh thần cao để “ đón nhận” những kiến thức marketing online mà các thầy hay những người chia sẻ, sẽ truyền tải cho bạn một cách dồn dập.

Do vậy, các bạn hết sức tranh thủ về thời gian cũng như sức lực để thực hành các kiến thức marketing online. Phải thực hành và thực hành thật nhiều nhé các bạn. Nếu không thực hành tốt thì mọi kiến thức của những người chia sẻ dễ dàng biến bạn thành “ Học giả” mất.

Việc thực hành như thế nào để mang lại hiệu quả cao nhất ? tốt nhất bạn nên hoàn thành các bài tập do những người chia sẻ đã trao cho bạn. Bên cạnh đó bạn phải nổ lực tìm tòi thêm trên mạng để nâng cao kiến thức của mình.

Khóa Học Marketing Online

- Thực hành những cam kết sau khóa học marketingonline.

Một thực trạng hiện nay đã làm ảnh hưởng rất nhiều đến trình độ, kết quả của các học viên sau khóa học. Đó chính là thiếu những cam kết của bản thân mình sau khóa học marketing online, Đồng thời thực sự chính sách của các trung tâm vẫn chưa khơi dậy những “cam kết ” này cho học viên. Đây là nhược điểm chung mà rất nhiều người mắc phải. Xin các bạn hãy cứu lấy mình trước khi người khác cứu mình.

Một nhà hiền triết đã nói rằng “ Nếu sai lầm của Bác Sĩ chỉ giết chết một người, nhưng sai lầm của giáo dục là giết chết một thế hệ”.

Thấu hiểu và chia sẻ chưa đủ, bởi như thế là vô cùng thiếu trách nhiệm với các thế hệ trẻ. Do đó, trên nền tảng của giáo dục Nhật Bản mà chúng tôi được huấn luyện, MOA đã xây dựng nên những quy trình đào đạo marketing online mang tính chuẩn tắc và hết sức nghiêm ngặt nhằm giúp cho các bạn đạt được những mục tiêu, kỳ vọng của mình với thời gian ngắn nhất, hiệu quả cao, với chi phí thấp nhất trong mỗi khóa học marketing Online do MOA thiết kế.

Hãy khám phá và chinh phục Internet cùng với MOA, khi bạn đã thực sự có những quyết tâm và ngọn lửa cháy bỏng đủ lớn.

Tham khảo chương trình huận luyện MOA : http://www.daotaomarketingonline.org.

Hy vọng, với sự chia sẻ còn khiêm tốn của tôi, sẽ giúp cho các bạn phần nào nâng cao hiệu quả các khóa học marketing online của mình.
Admin
Admin
Admin
Admin

Nam
Job/hobbies Nhân Viên

http://k-linkhanam.coo.me

- Similar topics