☼—HoaMo ™ - Làm Giàu Không Khó-™ HoaMo —☼
Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Top posting users this week
No user

TIN TỨC TRONG NGÀY
Quảng Cáo
Quảng Cáo

THƯƠNG HẠI

Go down

THƯƠNG HẠI Empty THƯƠNG HẠI

Bài gửi by Admin Sat Apr 20, 2013 6:56 am

Lách cách...
Em nghe tiếng tim em vỡ vụn...
Đau không à?

...Em mất cảm giác đau rồi anh ạ...
Đừng tỏ vẻ wan tâm, lo lắng khi anh không có ý đó...
Không có anh, em vẫn có thể tự đứng dậy...
Đừng thương hại em...
...Em không cần................................................
............................Chia tay…
Em sẽ không khóc đâu! Cho dù những kí ức về anh như chỉ mới ngày hôm qua. Cho dù đó là tất cả những gì đẹp đẽ đã đến với em. Cho dù em sẽ chẳng biết bắt đầu từ đâu để quen với cuộc sống không có anh bên cạnh. Nhưng…
Em sẽ không rơi nước mắt nữa đâu anh…. Sẽ chỉ lặng lẽ buông tayanh ra để anh tiếp tục đi trên con đường đã từng là của hai đứa và giờ nó là của anh, chỉ riêng anh thôi.
Chia
tay...
Hãy ghi nhớ trong trái tim những khoảnh khắc đẹp nhất của em!
Hãy quên những giận hờn, trách móc, ích kỉ, nhỏ nhen, cãi vã và những giọt nước mắt xấu xí lem nhem của em đi nhé!
...Em muốn xinh đẹp, luôn đẹp nhất trong suy nghĩ của anh, ngaycả khi không còn bên anh.
Chia tay…
Hãy xóa hết những gì của chúng mình đi anh nhé. Để chúng mãi là những kỉ niệm của cả hai đứa, chỉ em và anh thôi.
Em thật ích kỉ đúng không? Nhưng tình yêu đã từng là của em, em chẳng muốn chia sẻ cho bất kì ai, em muốn chỉ riêng em thôi!
Chia tay…
Em với anh vẫn là “người quen” được không anh. Chỉ là người quen thôi đừng là bạn, vì ta vẫn yêu và sợ một khi tình bạn đến, nó lại dẫn “tình yêu trở lại”. Có lẽ sau tình yêu không còn chỗ cho tình bạn.
Quen nhau, để khi vô tình gặp nhau chúng ta có thể nhìn nhau mà mỉm cười với nhau, để em ngoan ngoan chào một tiếng: “Anh!”, để em không phải lặng lẽ mà nhìn anh từ phía xa và bước vội qua anh như những người xa lạ khác.
Nhưng chia tay không có nghĩa là ngừng yêu đâu anh. Chia tay chỉ làbắt đầu cho một sự bắt đầu mới. Em sẽ tìm lại con đường của riêngem. Rồi em cũng được sống trọn vẹn với những đam mê của chính mình… Em chẳng phải là một khuôn hình đẹp đẽ như người ta vẫn hình dung. Em chỉ là em thôi, là em của ngày xưa nhạy cảm, yếuđuối và vụng về khi chưa biết anh,chưa yêu anh… nhưng Em của ngày hôm nay, mạnh mẽ và cứng rắn, khi không còn anh bên cạnh!
Hứa với em anh nhé! Anh và em cùng bắt đầu lại. Bắt đầu lại một tình yêu mới, không em và không anh. Chúng mình… hãy là tất cả những kí ức đẹp đẽ nhất của ngàyhôm qua...
Admin
Admin
Admin
Admin

Nam
Job/hobbies Nhân Viên

http://k-linkhanam.coo.me

- Similar topics