☼—HoaMo ™ - Làm Giàu Không Khó-™ HoaMo —☼
Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Top posting users this week
No user

TIN TỨC TRONG NGÀY
Quảng Cáo
Quảng Cáo

Ngốc ạ ! tớ iu cậu nhìu!

Go down

Ngốc ạ ! tớ iu cậu nhìu! Empty Ngốc ạ ! tớ iu cậu nhìu!

Bài gửi by nguyenhoa Tue Apr 23, 2013 7:55 pm

Trong cuộc sống này chắc ai cũng phải gặp những khó khăn, bất chắc trong tình yêu. Vì thế tình yêu luôn là một sự thử thách mà ai cũng phải trải qua mới có được nó. Vì vậy mà con đường tình yêu rất gian nan, vất vả, cực nhọc để hai người được ở bên nhau. Chính sức mạnh của tình yêu đã vượt qua tất cả, không ngại khó khăn.

Dù cậu có ở nơi xa xôi bên ai đó, thì cậu vẫn rất gần trong tim tớ. Cậu biết không hỡi gã lãng du đã bước vào cuộc sống của tớ một cách vội vã và ra đi còn nhanh hơn thế.

Giờ tớ đã biết, tất cả mọi điều tớ đã làm. Có lẽ vì tớ iu cậu...

Khi ở bên cạnh cậu, tớ cảm nhận được hơi thở của chính mình, nhịp đập vội vàng của trái tim và những ngày thánh thật sự. Giờ đây chắc tớ cũng chả phải lo lắng vì đã có cậu ở bên cạnh chia sẻ, bảo vệ và an ủi tớ.Những câu nói của cậu sẽ khiến thấy hạng phúc vô cùng, hạnh phúc vì được người mình yêu quan tâm...

Chính cái nét chân chất, phong độ của cậu đã làm tớ phải ..., một ánh mắt trìu mến, trong sáng là cả một tiền tài sau này.

Tớ sẽ mượn bờ vai cậu, mượn nụ hôn của cậu, mượn tình iu của cậu, mượn sự quan tâm của cậu mỗi khi tớ buồn nhé!

Nếu chúng mình iu nhau thật thì hãy cố gắng vun đắp tình cảm đã có để cho tình yêu đc bay cao và xa hơn. Hãy cho tớ một tình yêu thật lòng để tớ có thể yên tâm nhờ vả cậu nhé!

Tớ đều yêu tất cả những gì cậu có, và hãy tran trọng tình yêu này!

Tớ y cậu nkiù có biết hok đồ ngôk!!!

nguyenhoa
webmaster
webmaster

Nam
Job/hobbies hocsinh

- Similar topics