☼—HoaMo ™ - Làm Giàu Không Khó-™ HoaMo —☼
Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Top posting users this week
No user

TIN TỨC TRONG NGÀY
Quảng Cáo
Quảng Cáo

Tập sống không có anh

Go down

Tập sống không có anh Empty Tập sống không có anh

Bài gửi by nguyenhoa Tue Apr 23, 2013 7:56 pm

Em va anh da xa cach lau roi ,ma sao den hom nay khong quen duoc.Ngoi trong dem lanh gia em nho ve ki niem xua ,nho anh mat ,nho tieng cuoi ,nho nhung dem anh xin em them 5p noi chuyen,nho nhung gian hon vuvo cua 2dua minh.Khien tim em hanh phuc den chung nao.Nhieu lan bat khoc de anh quay tro lai ,nhung anh da lang quen em lau rui.Phai de n bao gio em moi thoi ngung khoc day ha anh??

Boi vi con yeu anh nen em quen di ban than minh.Giong noi tieng cuoi cua anh van vang mai trong dem dai.......lam sao day cho den hom nay em khong quen duoc.Du biet la phai tap quen di anh ,em se co gang song khong co anh ben canh. Co le thoi gian se lam em quen duoc anh nhung vet thuong trong tim khong bao gio lanh.Long dau buot trong tim, anh co biet duoc khong ha anh.........

nguyenhoa
webmaster
webmaster

Nam
Job/hobbies hocsinh

- Similar topics