☼—HoaMo ™ - Làm Giàu Không Khó-™ HoaMo —☼
Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Top posting users this week
No user

TIN TỨC TRONG NGÀY
Quảng Cáo
Quảng Cáo

Khi tinh yeu qua di

Go down

Khi tinh yeu qua di Empty Khi tinh yeu qua di

Bài gửi by nguyenhoa Tue Apr 23, 2013 7:57 pm

Nhung...........khi tinh yeu qua di ,em giat minh vi nhung kho dai,nhung dau thuong ,tan vo 1 thoi em cho la dau cham het trong cuoc doi minh gio lai nhe nhang den the .Van anh,van nu cuoi ,van anh mat ay sao gio binh than den vay .Moi cuoc chia li cho du dung tren cuong nao cung day noi dau va nuoc mat .Khi nguoi ta dau don ,uat uc thuong hay trach moc ,hoai nghi va cha xat len noi dau cua minh 1 cach ko thuong tiec .Nguoi ta quy ket doi phuong gia doi ,lua gat mih bang nhung loi noi yeu thuong mac du biet rang moi thu ko phai vay .Khi tinh yeu ra di ....1 nguoi buoc chan ve noi tham tham ,1nguoi o lai dau nhoi long .Dung hoi vi sao ta chia tay .Vi em, vi anh - ko phai vay - chi vi hieu lam nhau .Neu em noi anh gia doi ,em noi anh phan boi thi co nghia dieu do chi la cau noi trong luc uat uc .Em biet ko phai nhu the ,em biet anh yeu em - da tung yeu em .Nhu vay la qua du.........

nguyenhoa
webmaster
webmaster

Nam
Job/hobbies hocsinh

- Similar topics