☼—HoaMo ™ - Làm Giàu Không Khó-™ HoaMo —☼
Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Top posting users this week
No user

TIN TỨC TRONG NGÀY
Quảng Cáo
Quảng Cáo

Bói chút đi pà koan úi...hihihi

Go down

Bói chút đi pà koan úi...hihihi Empty Bói chút đi pà koan úi...hihihi

Bài gửi by Admin Tue Nov 20, 2012 2:00 pm

Chào mọi người.. ..ai mún bói dzề ngày sinh của mìn thì cư noái dzơi tui...đầy đủ, chính xác nha...ngày sinh của tui nè : 11-2-1992...coa ai jống hung.
Koàn đây là ý nghĩa :
Số 8 là bội số của 2 và 4, có một biểu tượng chung: ổn định. Nên số 8 biểu tượng cho sự cầu toàn đến cực đoan. Đây là con số của năng lực khá toàn diện và tính đòi hỏi cao.

Bạn là người đầy tham vọng, đam mê, can đảm, thích lao vào các cuộc chinh phục dù ở bất kỳ lĩnh vực nào. Nhiều khi bạn trở nên hống hách và thiếu kiên nhẫn đối với những người không có khả năng như bạn. Nhưng nên nhớ rằng giúp đỡ người khác thì bạn sẽ chiếm được cảm tình và sự tôn trọng của người xung quanh hơn. Bạn thích những cái tuyệt đối hơn là tương đối và cách ăn mặc của bạn phản ánh điều đó.

Về tình cảm, bạn có khuynh hướng trấn áp người yêu, ưa sở hữu, yêu rất nồng nhiệt, và hay ghen.

Bạn sẽ hợp với những người có ngày sinh:

2,3,5,7,9,11,12,14,16,18,20,21,23,25,27,29,30
Số 4 là biểu tượng của kín đáo, kỷ luật và ổn định. Là bội số nhỏ nhất của 2, số 4 vừa có tính mực thước vừa có tính chất rộng rãi, dễ dung nạp những tính cách khác nó.

Bạn là người mạnh mẽ và cương quyết, đáng tin cậy, kiên nhẫn, chính xác và có óc tổ chức. Bạn luôn cố gắng hết sức mình trong mọi công việc nên thường đạt kết quả cao. Bạn sẽ là một người bạn chân thành, một công dân tốt. Nhưng đôi khi bạn cũng hơi cứng đầu. bạn không chùn bước trước những khó khăn. Bạn thích săn lùng và rất thành thạo trong việc chọn lựa trang phục và màu sắc thích hợp cho bạn.

Về tình cảm, bạn ít bộc lộ, thường giữ kín những tình cảm sâu đậm, và không bao giờ phá vỡ những nguyên tắc riêng của mình.

Về sự nghiệp, bạn là con người của hiệu quả, được giao phó những trọng trách. Thành công nhờ kiên trì.
Số 3 là biểu tượng của sự linh hoạt. Hãy xem các thế chân vạc; những hệ thống điều hành tổ chức theo sơ đồ tam giác: gần như không có chi tiết thừa.

Bạn là người vui tính, thích phiêu lưu mạo hiểm, thích hoạt động và là người có đầu óc sáng tạo. Bạn biết tính toán nhưng không quá lý tài. Bạn có năng khiếu đặc biệt về tạo mẫu quần áo và pha trộn màu sắc. Vì vậy trang phục của bạn sẽ tôn thêm vẽ đẹp của bạn. Mẫu người số 3 là mẫu người có năng khiếu về giao thiệp. Tuy nhiên, đôi khi nó cũng làm bạn nói hơi “bị”nhiều.

Về tình cảm, luôn giữ thế chủ động dù sẵn sàng dấn vào những chuyện tình lãng mạn. Yêu là cưới nhưng phải là người lý tưởng kia.

Về sự nghiệp, bạn thích hợp với những công việc có liên quan đến giao tiếp, bạn khéo léo trong thương thuyết, và biết cách làm cho công việc thích nghi với mình.

Bạn sẽ hợp với những người có ngày sinh: 1,3,5,6,8,9,10,12,14,15,17,18,19,20,21,23,24,26,27,28,30
Admin
Admin
Admin
Admin

Nam
Job/hobbies Nhân Viên

http://k-linkhanam.coo.me