☼—HoaMo ™ - Làm Giàu Không Khó-™ HoaMo —☼
Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Top posting users this week
No user

TIN TỨC TRONG NGÀY
Quảng Cáo
Quảng Cáo

Lời khuyên khởi ngiệp

Go down

Lời khuyên khởi ngiệp Empty Lời khuyên khởi ngiệp

Bài gửi by HDP.Hoa Sun Aug 04, 2013 8:20 pm

Có rất nhiều tấm gương bạn trẻ 8x, 9x khởi mgiệp thành công và thu về lợi nhuận làm giàu cho cuộc sống và cho xã hội. Ngày nay cách bạn trẻ dã ý thức được tầm quan trọng của việc kiếm tiền và làm giàu. Nhiều bạn khởi ngiệp dù trong tay có số vốn rất nhỏ hoặc không có vốn, trong số đó có người thành công nhưng số thất bại thì nhiều hơn. Tại sao họ có sức trẻ có nhiệt huyết có ước mơ và một khát khao làm giàu nhưng họ vẫn thất bại...??? Có lẽ là họ thiếu kiến thức, thiếu kinh ngiệm thực tế và thiếu vốn. Vốn có thể huy động, kiến thức có thể học còn kinh ngiệm thì đòi hỏi các bạn phải có những trải ngiệm thực tế và phải trả giá nhiều. Họ cần cho mình nhiều kiến thưức, kinh ngiệm, tiền và một người thầy. Họ chưa lao vào thương trường nên cũng chưa hiểu luật chơi và những cạm bẫy nhưng họ vẫn dẫn thân vào với khát khao chiến thắng. Con viết bài viết này và mong rằng bài viết này sẽ là nơi chia sẻ những lời khuyên quý báy, những kinh ngiệm xương máu, những gì cần chú ý khi khởi ngiệp của các bậc cha, chú, anh, chị đi trước cho chúng con. Những lời khuyên, những dòng chia sẻ này là một loại vốn đặc biệt để chúng con khởi ngiệp. Nó không phải là tiền có thể cân, đo, đong đếm nó cũng không phải là kiến thức có thể tìm thấy trong những trang sách mà nó là những kinh ngiện những đúc kết được cô đọng lại mà các bác, các cô các chú, các anh, chị muốn truyền đạt lại cho chúng con. Con mong rằng mỗi các bác, các cô, các chú và các anh, chị gé thăm bài viết này, hiểu được ý nguyện của con , cho chúng con những lời khuyên để chúng con có thể tránh được những cạm bẫy khi lâm trận. Thay mặt các bạn trẻ con cảm ơn các bác, các cô, các chú và các anh chị và những chia sẻ quý báu rất nhiều.
HDP.Hoa
HDP.Hoa
Admin
Admin

Nam
Job/hobbies nhân viên Maketting

https://hoamo.forumvi.com

- Similar topics