☼—HoaMo ™ - Làm Giàu Không Khó-™ HoaMo —☼
Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Top posting users this week
No user

TIN TỨC TRONG NGÀY
Quảng Cáo
Quảng Cáo

Cứu người bị xe đè, không ngờ nạn nhân là con gái mình

Go down

Cứu người bị xe đè, không ngờ nạn nhân là con gái mình Empty Cứu người bị xe đè, không ngờ nạn nhân là con gái mình

Bài gửi by HDP.Hoa Fri Oct 31, 2014 8:51 pm

Tình huống hy hữu này đã xảy ra với một người đàn ông ở Trung Quốc.
Anh Hu Shuncheng (Chiết Giang, Trung Quốc) đang trên đường về nhà thì bỗng nghe đám đông hô hoán nhau có người bị xe tải chở cát đè. Ngay lập tức, anh lao đến để hợp sức với người dân và lực lượng chức năng đưa nạn nhân ra ngoài.
Người đàn ông 32 tuổi kể lại: “Tôi tới gần hiện trường thì nghe người ta bảo xe tải đánh tay lái khá nhanh nên mất kiểm soát, ngã qua một bên và đè lên một bé gái khi đó đang bước xuống lòng đường. Khi đó tôi nghĩ bản thân mình là một người cha có con gái nhỏ nên rất tội nghiệp nạn nhân, vì vậy tôi lập tức góp sức cứu cô bé bị nạn”.
Mọi người phải chờ gần 1 giờ đồng hồ để cần cẩu nâng xe tải gặp nạn lên và bắt đầu xúc lớp cát nặng 11 tấn đang phủ khắp người nạn nhân ra. Đến khi nhìn thấy cô bé, anh Hu gần như không thể tin vào mắt mình vì đó chính là con gái anh.
Cứu người bị xe đè, không ngờ nạn nhân là con gái mình 48242638-2959-46f7-b60c-43fa3fed1b38

Anh Hu suy sụp khi phát hiện nạn nhân là con gái mình.
“Tôi gần như điên dại khi phát hiện đó là Xiaoling. Hóa ra tôi đang tham gia cứu con gái mình mà không hề hay biết. Tôi chỉ muốn đưa bé đến bệnh viện ngay lập tức”.
Người phát ngôn của bệnh viện cho biết Xiaoling bị thương tổn cực kỳ nghiêm trọng ở phần đầu và ngực. Cô bé giờ vẫn đang trong tình trạng nguy kịch và phải trải qua thêm nhiều cuộc phẫu thuật nữa để giành giật sự sống.
Hiện, cảnh sát đã vào cuộc điều tra vụ việc này vì xe tải vi phạm nghiêm trọng luật an toàn giao thông khi chở đến 11 tấn cát trong khi mức quy định tối đa là 1,5 tấn.
Cứu người bị xe đè, không ngờ nạn nhân là con gái mình 330518b0-f7d2-4016-91d9-2850f38babec
Cảnh sát đang tiến hành điều tra vụ việc

Cứu người bị xe đè, không ngờ nạn nhân là con gái mình 6dbfc822-f026-4c9a-bdd3-ecf8f29ddae6

Bé Xiaoling bị đè dưới lớp cát 11 tấn
HDP.Hoa
HDP.Hoa
Admin
Admin

Nam
Job/hobbies nhân viên Maketting

https://hoamo.forumvi.com

- Similar topics