☼—HoaMo ™ - Làm Giàu Không Khó-™ HoaMo —☼
Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Top posting users this week
No user

TIN TỨC TRONG NGÀY
Quảng Cáo
Quảng Cáo

ngày đen của mình

2 posters

Go down

ngày đen của mình Empty ngày đen của mình

Bài gửi by Admin Sat Nov 24, 2012 12:32 pm

ngày hôn may sao mà đen thế đi làm cả buổi sáng thì không sao cả. chuẩn bị đi về thì bị ăn đinh tặc huuuu buồn quá mà còn buồn hơn khi chú sửa xe tháo ra xem thì các bạn có biết không ? chú bảo rằng chẹp chẹp ... chẹp thay săm rùi cháu àh . cái tin rữ như trời đánh suống mang tai đã đói rách rã họng cuối tháng thế này lấy tiền đâu mà thay thế đành ngậm đắng nuốt cay xòe tay xin thằng bạn ít tiền để thay 65.000 của tôi không cánh mà bay cái săm tôi vừa thay tuần trước song . Dùng chưa được bao lâu thì lại hỏng thật là ngày đen của tôi . Crying or Very sad
Admin
Admin
Admin
Admin

Nam
Job/hobbies Nhân Viên

http://k-linkhanam.coo.me

ngày đen của mình Empty Re: ngày đen của mình

Bài gửi by HDP.Hoa Sat Nov 24, 2012 12:36 pm

chia sẻ nỗi buồn cho bạn nhé ! ai cũng có lúc này lúc kia mà bạn .cuộc sống này nó là như vậy bạn hãy cố gắng vượt lên nhé chúc bạn thành công trong cuộc sống, chúc bạn luôn vui vẻ
HDP.Hoa
HDP.Hoa
Admin
Admin

Nam
Job/hobbies nhân viên Maketting

https://hoamo.forumvi.com

- Similar topics