☼—HoaMo ™ - Làm Giàu Không Khó-™ HoaMo —☼
Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Top posting users this week
No user

TIN TỨC TRONG NGÀY
Quảng Cáo
Quảng Cáo

Ghost VNG v1.0 – Hello Vinaghost.Com

Go down

Ghost VNG v1.0 – Hello Vinaghost.Com Empty Ghost VNG v1.0 – Hello Vinaghost.Com

Bài gửi by HDP.Hoa Sun Dec 02, 2012 12:06 pm

Ghost VNG v1.0 – Hello Vinaghost.Com Vng_2010
Chẳn hẳn khá nhiều khách truy cập gostep hiện nay có biết đến Vinaghost.Com – Trước đây là diễn đàn do mình lập nên, nhưng thời gian mình bỏ vào đó rất rất ít. Thời gian gần đây do sự cố mất dữ liệu từ server nên mình quyết định xây dựng mới hoàn toàn và sẽ dành 1/2 thời gian để lo bên đó cùng với Gostep.info. Để góp vui cho sự kiện này sẽ có phiên bản ghost chào mừng có tên là Ghost VNG v1.0. Hy vọng các bạn sẽ hưởng ứng nó.
Đến với VNG các bạn sẽ có cơ hội giao lưu, học hỏi, chia sẻ những kinh nghiệm bổ ích, quý báu với tất cả anh em yêu CNTT nói chung và tất các anh em yêu ghost, vọc PC nói riêng. Lê Hiếu và tất cả các thành viên sẽ cố gắng phát huy mục tiêu như Gostep đã mang đến cho các bạn. Hy vọng,VNG là sân chơi bổ ích cho tất cả anh em IT chúng ta. Còn chờ gì nữa mà không đăng ký thành viên Vinaghost.Com – ngôi nhà thứ hai của mình và cũng là của tất cả những ai yêu Gostep nhỉ?

Địa chỉ : http://vinaghost.com

Dự kiến phiên bản Ghost VNG 1.0 sẽ xuất xưởng vào tối ngày mai ( Chủ nhật ngày 07 tháng 11 năm 2010). Về thông tin cũng như nội dung thì …Hồi sau sẽ rõ
HDP.Hoa
HDP.Hoa
Admin
Admin

Nam
Job/hobbies nhân viên Maketting

https://hoamo.forumvi.com

- Similar topics