☼—HoaMo ™ - Làm Giàu Không Khó-™ HoaMo —☼
Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Top posting users this week
No user

TIN TỨC TRONG NGÀY
Quảng Cáo
Quảng Cáo

Sức Hấp dẫn của bạn

Go down

Sức Hấp dẫn của bạn Empty Sức Hấp dẫn của bạn

Bài gửi by Admin Tue Nov 20, 2012 1:32 pm

Sức Hấp dẫn của bạn Vaybo1
A _ Váy bó sát cơ thể
Sức Hấp dẫn của bạn Vaydai1
B _ Váy dài
Sức Hấp dẫn của bạn Vayngan1
C _ Váy ngắn
Sức Hấp dẫn của bạn Vayxepli1
D _ Váy xếp li

A_ Tự tin và mạnh mẽ

Chỉ số sức hấp dẫn: 90 điểm

Bạn cho rằng đường cong cơ thể của những cô gái vô cùng đẹp, nên luôn chọn cho mình những chiếc váy bó sát để lộ đường cong cơ thể.

Có thể nói, sự tự tin về bản thân chính là nét gợi cảm lớn nhất của bạn. Rất nhiều nam giới bị bạn hút hồn mà không hề hay biết.

B_ Nhẹ nhàng, trung tính

Chỉ số gợi cảm: 30 điểm

Bạn rất ngại khi phải để lộ những đường cong cơ thể, hoặc cũng có thể do bạn thiếu tự tin về cơ thể mình, ví dụ như đầu gối củ lạc, hoặc rắc rối với "vi ô lông" chẳng hạn...

Bạn luôn cảm thấy mình bị "cách điện" với sự gợi cảm, và bạn cũng không muốn cánh XY cứ chăm chăm soi cơ thể bạn, nên bạn quyết định mặc váy dài cho "an toàn".

C_ Dịu dàng và thuần khiết

Chỉ số sức hấp dẫn: 70 điểm

Sự gợi cảm của những XX thích mặc váy ngắn thường nằm ở danh giới giữa thiếu nữ và cô gái trưởng thành. Sức hấp dẫn của bạn toát lên bởi vẻ đẹp thuần khiết, tươi tắn. Bạn luôn khiến cho cánh XY phải khao khát, ngỡ tưởng "nắm" được bạn rồi, nhưng thực ra thì...nhầm to rồi nhé, hehe!

D_ Nhút nhát và bẽn lẽn

Chỉ số sức hấp dẫn: 50 điểm

Bạn là cô gái dịu dàng và tốt bụng. Tuy nhiên, hơi nguyên tắc, thậm chí đôi khi còn tỏ ra cổ hủ nữa cơ. Thật ra, nếu có thể "cởi" bỏ sự thận trọng quá mức, bạn sẽ trở thành một cô nàng rất gợi cảm đấy. Những chiếc váy ngắn xếp li sẽ để lộ ra sự gợi cảm "e ấp" của bạn.
Admin
Admin
Admin
Admin

Nam
Job/hobbies Nhân Viên

http://k-linkhanam.coo.me