☼—HoaMo ™ - Làm Giàu Không Khó-™ HoaMo —☼
Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Top posting users this week
No user

TIN TỨC TRONG NGÀY
Quảng Cáo
Quảng Cáo

Bạn có phải là người Trung Thủy

Go down

Bạn có phải là người Trung Thủy Empty Bạn có phải là người Trung Thủy

Bài gửi by Admin Tue Nov 20, 2012 1:38 pm

Bạn tự thấy mình có phải là một người bạn trung thành? Giả thiết, nhớ là chỉ giả thiết thôi nhé, bạn là một chú cún con, khi chủ nhân chuyển nhà, vì một lý do nào đó mà không thể đưa bạn đi cùng, lúc ấy bạn sẽ phản ứng thế nào?

A. Một mình đi dạo xung quanh.

B. Cũng ra đi và sống cùng một chú chó bị lạc khác.

C. Ngồi thu lu trong phòng và vô cùng tức giận.

Đáp án nè:

Đáp án A: Đùa giỡn với tình cảm

Lẽ nào sắp phải rời xa chủ nhân, người mà gắn bó với mình bao lâu, vậy mà bạn có thể nghĩ đến chuyện di dạo xung quanh sao?

Trong tình yêu, bạn thường có thái độ đùa giỡn, thiếu nghiêm túc. Đối với bạn, cho dù là đối tác cũ hay mới cũng không có ý nghĩa gì quá to tát. Cách cư xử của bạn với tình yêu, tình bạn về cơ bản là tốt nhưng không quá nhiệt tình, thậm chí có khi còn hờ hững, cộng một chút ích kỷ.

Đáp án B: Chỉ biết đến bản thân

Bạn là người lúc nào cũng chỉ biết quan tâm đến cảm giác của bản thân. Suy nghĩ, tâm trạng của bạn luôn được đặt lên hàng đầu, những chuyện khác chỉ là thứ yếu, không khiến bạn quá bận tâm chú ý.

Điều này cũng phản ánh cũng bậc tình cảm "hữu hạn" của bạn trong tình bạn, tình yêu. Tuy nhiên, có một điểm mạnh thú vị ở bạn, đó là cho dù bạn không phải là một "đối tác" trung thành, và bên ngoài luôn tỏ ra là vui chơi "vô độ" hết mình, nhưng sau mỗi cuộc vui, chắc chắn bạn sẽ biết đường về nhà, chứ không để cho ngoại cảnh tác động vào lí trí của bạn.

Đáp án C: Trung thành tuyệt đối

Bạn là người có sự phân biệt rõ ràng giữa yêu và ghét. Mỗi một cung bậc tình cảm khác nhau đều được bạn nâng niu trân trọng.

Với tính cách của bạn, bạn sẽ không bao giờ cho phép mình "đứng núi này trông núi nọ". Điều này đồng nghĩa với việc bạn là một người luôn trung thành với "đối tác" (tình bạn, tình yêu) của mình.

Nhưng bạn biết đấy, tình cảm là điều không thể miễn cưỡng, nếu đến một thời điểm nào đó, tình cảm không thể tiến xa hơn được nữa, thì cũng nên dừng lại lắm chứ. Nếu không sẽ không công bằng với "đối tác" mới đúng không? Đừng để ở bên cạnh "đối tác" mới, nhưng bạn chỉ có cái xác không hồn nhé!
Admin
Admin
Admin
Admin

Nam
Job/hobbies Nhân Viên

http://k-linkhanam.coo.me

- Similar topics