☼—HoaMo ™ - Làm Giàu Không Khó-™ HoaMo —☼
Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Top posting users this week
No user

TIN TỨC TRONG NGÀY
Quảng Cáo
Quảng Cáo

CƠ HỘI "KẾT BẠN - KẾT ĐÔI" CÙNG NHỮNG HOẠT ĐỘNG TÌNH NGUYỆN Ý NGHĨA VỚI BC GROUP

Go down

CƠ HỘI "KẾT BẠN - KẾT ĐÔI" CÙNG NHỮNG HOẠT ĐỘNG TÌNH NGUYỆN Ý NGHĨA VỚI BC GROUP Empty CƠ HỘI "KẾT BẠN - KẾT ĐÔI" CÙNG NHỮNG HOẠT ĐỘNG TÌNH NGUYỆN Ý NGHĨA VỚI BC GROUP

Bài gửi by Admin Thu Nov 22, 2012 4:36 pm

Bùng nổ cơ hội:" Kết bạn - Kết đôi" nhân dịp 2-9[

Bạn sẽ thoả sức với một mùa hè ý nghĩa?
Kết nối với hoạt động xã hội…
Giao lưu với nhiều người bạn…
Phát triển kỹ năng sống, làm việc nhóm…
Hoặc sẽ trở thành cặp đôi BC thứ 15…

Một mùa hè ý nghĩa đánh dấu một điều mới mẻ trong cuộc sống của bạn.
Giữa bộn bề công việc, học tập nhưng đã có rất nhiều trái tim ấm nóng chia sẻ, hướng tới những người có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn.
Hàng nghìn người thông qua các dự án ý nghĩa đã kết nối thành công với nhau. Để kỉ niệm 2 năm chương trình Cô Tô - nơi cặp đôi tình nguyện đầu tiên đã tìm thấy nhau và đã có một đám cưới trong mơ cùng một em bé thiên thần chuẩn bị chào đời. Đây cũng là cơ hội đặc biệt để “ những trái tim ấm nóng” gặp nhau chia sẻ.

Bạn hãy “Bùng nổ: KẾT BẠN - KẾT ĐÔI” thông qua chương trình của dự án “Du lịch tình nguyện”. Tham gia chương trình này bạn không những tìm được 1 nửa trái tim của mình, được chiêm ngưỡng cảnh đẹp tại các vùng miền và hơn thế nữa – chính bạn góp phần chia sẻ, và mang lại hạnh phúc cho những mảnh đời khó khăn và nhận được nhiều phần quà hấp dẫn khi tham gia chương trình.

Thông tin chi tiết chương trình, vui lòng truy cập: Bcgroup.vn

Dự án được tổ chức bởi BC Group - tổ chức văn hoá & xã hội phi lợi nhuận thành lập năm 2006.
Website: bcgroup.vn
Admin
Admin
Admin
Admin

Nam
Job/hobbies Nhân Viên

http://k-linkhanam.coo.me

- Similar topics