☼—HoaMo ™ - Làm Giàu Không Khó-™ HoaMo —☼
Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Top posting users this week
No user

TIN TỨC TRONG NGÀY
Quảng Cáo
Quảng Cáo

Sao anh lại nói thích em trễ như vậy?

Go down

Sao anh lại nói thích em trễ như vậy? Empty Sao anh lại nói thích em trễ như vậy?

Bài gửi by Admin Thu Nov 22, 2012 4:38 pm

ôi và anh học chung với nhau đã 4 năm rồi, trong khoảng thời gian cấp 2 ấy tôi đã thấm thía nỗi đau khi thích 1 người mà người ấy ko hề để ý đến mình. tôi đứng nhìn anh trải wa bao nhiêu cuộc tình, rồi lại tự dối lòng mình la mong anh được hạnh phúc, nói thì nói vậy, nhưng có người con gái nào ma ko đau khi đứng nhìn người con trai mình thích lai thích người con gái khác chứ? Nhưng rồi thời gian cũng wa, tôi cũng có những cuộc tình của tôi và anh cũng vậy, nhưng lạ một điều rằng khi tôi muốn wên anh, muốn chỉ nhìn anh voi ánh mắt của một người bạn ko hơn không kém, thì tôi lại càng nhớ anh nhiều hơn, đến một ngày tôi không còn ở bên cạnh anh nữa, khi cả 2 đứa đã ở 2 miền đất nước, khi tôi dã dần wên anh thì anh lại nói "Anh thích tôi" làm tôi không sao hiểu nổi, anh thật sự đang nghĩ gì, anh thật sự thích tôi hay anh chỉ lấy làm tiếc khi tôi ra đi, hay khi tôi đi anh mới cảm thấy mất mát một cái gì đó? Anh nói anh sẽ chờ câu trả lời của tôi, chờ cho đến khi nào tôi trở về, tôi rất muốn trả lời anh nhưng phải trả lời làm sao đây khi tôi không biết anh có thật lòng voi tôi không? Làm ơn có ai giúp tôi với, làm ơn.................?
Admin
Admin
Admin
Admin

Nam
Job/hobbies Nhân Viên

http://k-linkhanam.coo.me

- Similar topics