☼—HoaMo ™ - Làm Giàu Không Khó-™ HoaMo —☼
Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Top posting users this week
No user

TIN TỨC TRONG NGÀY
Quảng Cáo
Quảng Cáo

Nội quy của box Tự giới thiệu - Làm wen + Giải quyết thắc mắc của các me

Go down

Nội quy của box Tự giới thiệu - Làm wen + Giải quyết thắc mắc của các me Empty Nội quy của box Tự giới thiệu - Làm wen + Giải quyết thắc mắc của các me

Bài gửi by Admin Tue Nov 20, 2012 3:40 pm

1. Chủ yếu để làm quen giữa các mem, ko nên t8m quá nhiều, đi xa vấn đề làm wen. Các topic nào đi quá xa vấn đề làm wen sẽ bị chuyển qua box khác
2. Mỗi người chỉ được quyền mở cho mình 1 topic để giới thiệu về mình và xin làm wen (cho dù là kết bạn, tuyển ox hay gì thì cũng chỉ nên trong 1 topic thui)
3. Ko nên post bài bằng tiếng Anh...các bài post tiếng Anh tùy theo mức độ sẽ bị del hoặc quote lại. Đây ko phải box tiếng Anh
4. Ko dc post những bài lạc đề ko nhằm mục đích làm wen
5. Ko sử dụng quá nhiều ... , smile trong bài viết như vậy cũng dc tính là spam
6. Ko dc post bài chỉ có .... hay là smile mà ko có nội dung, những bài như vậy sẽ del hết. Các bài vik dưới dạng "póc tem" mà ko có trả lời cụ thể cũng sẽ bị del.
7. Ko xài quá nhiều màu trong 1 bài và nghiêm cấm các trường hợp sử dụng bbcode cho từng từ từng câu để câu điểm
8. Ko dùng size chữ lớn hơn 130 trong bài viết, nếu là tiêu đề hay có việc quan trọng cần thông báo thì có thể dùng size chữ trên 130 nhưng dưới 180
9. Những topic nào bị trùng sẽ bị xóa còn những topic quá 200 ngày ko ai trả lời thì sẽ khóa lại. Khi nào chủ topic đó muốn topic hoạt động lại thì liên lạc với mod để mở ra.
10. Các mem khi lập topic nên ghi rõ nội dung tiêu đề. Ko dc đặt các tiêu đề không rõ ràng, ko phù hợp với nội dung topic. Ko nên lấy tên nick hay tên mình để đặt tiêu đề.
11. Đây là box Tự giới thiệu - Làm quen, các mem phải tự giới thiệu về mình và xin làm wen. Ko dc giới thiệu và xin làm wen giùm người khác
Chỉ có 11 điều thôi vì đây chỉ là nội quy riêng của post còn nội quy chung của dd thì ai cũng phải biết rồi nhỉ Hòa hy vọng ko phải nhắc nhở 1 ai về việc phạm luật và nếu có ai bị nhắc nhở thì Hòa mong bạn có thể sửa đổi liền, đừng vi phạm nhiều nếu ko Hòa buộc lòng phải warn nick hoặc ban nick bạn. Hòa sẽ xem xét và nếu cần thiết sẽ bổ sung hoặc sửa đổi luật cho phù hợp với mọi người Do đó ai xem xong luật rồi có thắc mắc hay là góp ý gì thì cứ nói ra để Hòa thay đổi luật cho phù hơp
Còn đây là Quy định chung của DĐ và Chính sách bảo mật
Admin
Admin
Admin
Admin

Nam
Job/hobbies Nhân Viên

http://k-linkhanam.coo.me

- Similar topics