☼—HoaMo ™ - Làm Giàu Không Khó-™ HoaMo —☼
Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Top posting users this week
No user

TIN TỨC TRONG NGÀY
Quảng Cáo
Quảng Cáo

Mời tất cả các mem vào đây làm quen

giangcuong
luongbang
lehong
ductrung
nhubinh
lanhuong
HDP.Hoa
11 posters

Go down

Mời tất cả các mem vào đây làm quen Empty Mời tất cả các mem vào đây làm quen

Bài gửi by HDP.Hoa Fri Dec 07, 2012 9:38 pm

Chào tất cả các bạn mình là mosh cũng vào diễn đàn này cũng không lâu lắm nhưng cũng có thể nói là "mem thường xuyên" của diễn đàn. .Mình lập topic này để tất cả các mem mới vào đây nói chuyện làm quen với nhau.Nếu có chuyện vui hay buồn thì vào đây kể cho tất cả mọi người cùng chia sẽ và nhất là tìm được thêm nhiều bạn mới. Chúc tất cả mọi người có năm mới nhiều niềm vui và nhiều nhiều may mắn.
HDP.Hoa
HDP.Hoa
Admin
Admin

Nam
Job/hobbies nhân viên Maketting

https://hoamo.forumvi.com

Mời tất cả các mem vào đây làm quen Empty Re: Mời tất cả các mem vào đây làm quen

Bài gửi by lanhuong Tue Dec 11, 2012 4:42 pm

chào tất cả các bạn mình là lan hương mình đến từ bắc ninh mình mới vào diễn đàn này rất vui được làm quen với tất cả các bạn mong các bạn ủng hộ mình hii^
lanhuong
lanhuong

Nữ

Mời tất cả các mem vào đây làm quen Empty Re: Mời tất cả các mem vào đây làm quen

Bài gửi by nhubinh Tue Dec 11, 2012 4:45 pm

xin chào tất cả các bạn mình tên là bình mình đến từ hà nam rất vui được làm quen với tất cả các bạn mình với vào diễn đàn chưa được lâu rất mong các bạn chỉ bảo giúp mình nhé

nhubinh

Nữ

Bài gửi by ductrung Tue Dec 11, 2012 4:47 pm

chào tất cả các bạn mình là đức trung mình đến từ hà tây nay thuộc hà nội 2 rất vui được làm quen tất cả các bạn chúc các bạn có sức khỏe dồi dào công tác tốt ! xin được chỉ giáo!

ductrung
Sứ giả thiện chí của Hoamo

Nam

Bài gửi by lehong Tue Dec 11, 2012 4:50 pm

xin chào tất cả các bạn mình tên là hồng mình đến từ hà nam rất vui được làm quen với tất cả các bạn !

lehong

Nữ

Bài gửi by luongbang Tue Dec 11, 2012 4:52 pm

xin chào cả nhà mình tên là bằng mình đến từ cao bằng mình là sinh viên năm thứ hai hôm nay mình tham gia diễn đàn mục đích vui là chính muốn học hỏi tất cả các bạn mong các bạn chỉ giáo

luongbang

Nam

Bài gửi by giangcuong Tue Dec 11, 2012 4:53 pm

xin chào các bạn mình tên cường mình đến từ nam định rất vui làm quen với các bạn

giangcuong

Nam

Bài gửi by dothang Tue Dec 11, 2012 4:55 pm

xin chào các bạn mình tên thắng mình đến từ hưng yên rất vui được làm quen với tất cả các bạn
dothang
dothang

Nam

Bài gửi by lehuy Tue Dec 11, 2012 4:58 pm

mình chào cả nhà nhé vào sưng tên đổi họ tý nhỉ mình tên là huy mình đến từ hải dương rất vui làm quen với tất cả các bạn chúc các bạn có một ngày thật ý nghĩa hii

lehuy

Nữ

Bài gửi by huongly Tue Dec 11, 2012 5:00 pm

chào cả nhà mình vào điểm danh cái hii mình tên là ly mình đến từ nam định dất vui làm quen với tất cả các bạn

huongly

Nữ

Bài gửi by dieucomo Tue Dec 11, 2012 5:02 pm

chào các bạn mình tên là hạnh mình đến từ hà nam rất vui được làm quen với các bạn

dieucomo

Nam

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics