☼—HoaMo ™ - Làm Giàu Không Khó-™ HoaMo —☼
Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Top posting users this week
No user

TIN TỨC TRONG NGÀY
Quảng Cáo
Quảng Cáo

Post hình làm quen - Nơi lưu giữ những kỷ niệm

Go down

Post hình làm quen - Nơi lưu giữ những kỷ niệm Empty Post hình làm quen - Nơi lưu giữ những kỷ niệm

Bài gửi by HDP.Hoa Fri Dec 07, 2012 9:42 pm

Chào mọi người mosh lập topic này chỉ với 1 mục đích rất đơn giản là...thôi để giải thích cái tiêu đề cho nó dễ hiểu

Đây sẽ là nơi các bạn post hình của mình vào để giới thiệu cho những người khác biết. Các bạn đừng ngại gì hết cứ thoải mái mà post đừng e dè điều gì vì ko ai có thể trỉ trỏ hay nói gì bạn đâu (tất cả các bài đó sẽ bị del hết và những người có lời nói khiếm nhã cũng sẽ bị warn nick) Các bạn hãy cùng nhau thể hiện mình đi nào. 1 tấm hình ko chỉ đơn giản là giới thiệu mình cho những người khác biết mà nó còn là cầu nói cho biết bao nhiêu tâm hồn Khi post 1 tấm hình vào đây bạn có thể post kèm cả link topic mà mình lập trong box tự giới thiệu để người khác khi vào xem, họ muh chú ý đến hình của bạn thì cũng sẽ chú ý đến link topic của bạn và click vào như vậy bạn sẽ có thêm vô số bạn mới rùi.

Còn mosh gọi đây là nơi lưu giữ kỷ niệm vì các bạn có thể post hình nhiều lần và post những tấm hình có ý nghĩa kỷ niệm với mình (như là hình chụp vào ngày sinh nhật, giáng sinh, hình chụp với ba mẹ, bạn bè, hình lễ tốt nghiệp, hình bạn tự chụp khi mới mua quần áo mới mún khoe với mọi người, mún thể hện cá tính của mình wa cách ăn mặc...) khi bạn post hình bạn có thể dành vài dòng để nói tấm hình đó dc chụp vào dịp gì, tại sao lại chụp tấm hình đó. Nếu lời giới thệu của bạn hay thì bạn sẽ dc chú ý đến thôi

Các bạn vào box này đều mong muốn mình có thể wen biết dc nhiều người vậy ngại gì mà ko post hình lên cho mọi người biết mình vả lại còn có thể lưu giữ lại dc những tấm hình kỷ niệm (để trên đây thì ko bao giờ sợ mất) Nếu bạn là mem mới chưa biết cách post hình thì hãy click vào đây xem hướng dẫn Post hình bằng imageshack.us Các bạn đừng lo ngại về việc mình đến sau sẽ bị thụt xuống trang sau ít dc người khác chú ý. Yên tâm mosh sẽ đi gộp các bài viết lại để topic ko bao giờ vượt quá trang 10. Như vậy thì ai cũng có thể xem dc rồi

Lưu ý: Hình bạn post phải coi được, phải nhìn rõ dc mặt bạn, nếu link ko coi đc, thì sẽ bị del bài cho nên khi post nhớ xem lại cho kĩ
HDP.Hoa
HDP.Hoa
Admin
Admin

Nam
Job/hobbies nhân viên Maketting

https://hoamo.forumvi.com

- Similar topics