☼—HoaMo ™ - Làm Giàu Không Khó-™ HoaMo —☼
Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến với diễn đàn hoamo.forumvi.com. Hãy đăng ký để trở thành một trong những thành viên đầu tiên của diễn đàn, cùng mở rộng sân chơi hoamo.forumvi.com, đem lại nhiều tiếng cười hơn cho mình và mọi người bạn nhé.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Top posting users this week
No user

TIN TỨC TRONG NGÀY
Quảng Cáo
Quảng Cáo

(¯`¤_Giới Thiệu Về Mình Đi Nào_Nơi MỘt Tình Yêu Bắt Đầu_¤´¯)

Go down

(¯`¤_Giới Thiệu Về Mình Đi Nào_Nơi MỘt Tình Yêu Bắt Đầu_¤´¯) Empty (¯`¤_Giới Thiệu Về Mình Đi Nào_Nơi MỘt Tình Yêu Bắt Đầu_¤´¯)

Bài gửi by HDP.Hoa Fri Dec 07, 2012 9:54 pm

Đầu tiên cho mosh gởi lời chào đến mọi người và cả Bạn nữa nhá ^^.
Hôm Nay mosh lập ra topic này để Bạn viết về tiểu sự của Bạn ví dụ như Bạn là aj? học trường je`? mấy tuổi? sở thích ? ... và để cho mọi người có thể tự làm quen với nhau và giao lưu nhá ^^
mosh thấy một số người trong diễn đàn đã tham gia lâu rồi chỉ vào nghe nhạc , cảm nhận bài và cảm nhận những hình ảnh của những người khác nhưng mosh thì không biết người đó là aj và muốn làm quen với người đó ^^ một số người cảm nhận nhiều nơi mà không thể rep được nên mosh lập cái topic này chủ yếu là làm quen và giao lưu thôi
mọi người tuyệt đối đừng támo733 đây nhé, vì có 1 topic riêng dành cho Bạn tám là: Mời tất cả các mem vào đây làm quen
Đầy là bản mẫu giới thiệu :
Tên:
Trường(công tác):
Yahoo:
tính cách:
điện thoại:
...
và những đều liên quan đến Bạn

Nếu aj đang có ý định tìm cho mình một nửa thì click vào đây nhése duyên

Topic nào cũng có luật, và topic này cũng thế, trước khi post bài Bạn hãy đọc kỹ để tránh sai xót dẫn đến tình trạng del bài không báo trước nhé,
Đây là Luật nà:
1.Thực hiện đúng quy định của box Tự Giới Thiệu - Làm Quen viewtopic.php?f=6&t=57976
2. Không cãi nhau, nhận xét quá khích về nhau
3. post bài liên quan đến nội dung topic

Chỉ có 3 điều thui (thiếu sẽ bổ sung sau) Ai làm sai thì sẽ tùy theo mức độ mà quote bài hay del bài không báo trước nhé, Hy vọng đây sẽ là một topic thú vị làm cho Bạn có cảm giác yêu box và diễn đàn hơn
Nếu thấy hứng thú thì tham za nhé, hay có đóng góp ý kiến về cho box hoặc topic thì cứ pm mosh (doduyhoahanam) hoặc Admin (tranhuongmo1985)

Được sửa bởi Mosh ngày Fri Dec 07, 2012 10:03 pm; sửa lần 1.
HDP.Hoa
HDP.Hoa
Admin
Admin

Nam
Job/hobbies nhân viên Maketting

https://hoamo.forumvi.com

(¯`¤_Giới Thiệu Về Mình Đi Nào_Nơi MỘt Tình Yêu Bắt Đầu_¤´¯) Empty Re: (¯`¤_Giới Thiệu Về Mình Đi Nào_Nơi MỘt Tình Yêu Bắt Đầu_¤´¯)

Bài gửi by HDP.Hoa Fri Dec 07, 2012 10:01 pm

há há lần nài Mosh tự giới thiệu luôn nhá ^^ cái ở trên chỉ vì Mosh cũng có thể là coi là 1 phần ví dụ ^^
Tên: Mosh viết tắt of chữ Mo hoa ^^
Trường(công tác):lớp vỡ lòng^^ [... ]
Yahoo: doduyhoahanam
Sở thích: đọc tin tức, vô mạng, viết truyện,chơi game,tám chuyện ^^
Ghét: ghét làm nhiều mà không đủ tiền tiêu sài
Tính tình: có lúc thì dễ chịu có lúc hơi khỳn khỳn =]
nhưng cũng hơi độ lượng tí đó =] có lúc là 1 tay trùm tiết kiệm =]
Điện thoại: 0*0*****14
^^ có je` thì cứ việc vào làm wuen nhá Bạn =X

HDP.Hoa
HDP.Hoa
Admin